ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่jimmy เรื่อง Alphard ที่จะประกอบในประเทศ  (อ่าน 3595 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigbill

• Newbie
  • *
 พี่jimmy ครับ รถตู้ Alphard และ Alphard Hybrid ที่ใช้วิธีสั่งชิ้นส่วนเข้ามาประกอบขาย
ในบ้านเรากันเอาเอง (SKD)  ต่างจาก CKD  ยังไงครับ  แล้วจะทำให้ราคาถูกลงเยอะไหมครับ
จะออกขายได้ประมาณ  มีนาใช่เปล่าครับ   รบกวนคุณjimmy และทุกท่านที่ทราบด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สอบถามพี่jimmy เรื่อง Alphard ที่จะประกอบในประเทศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 22:02:32 »
นี่แสดงว่าอ่านไม่ละเอียด

เขาเอาเข้ามาประกองเองตั้งนานแล้วทั้งสองรุ่นครับ ข้อมูลมีในเว็บเรา
ที่ส่วนของ New cars in Thailand ลองค้นดูครับ