ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าไปก็อยากเห็นรีวิว Prius C เหมือนกันครับ  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
เห็นเงียบมากกกกกกกกกกกก แม้จะเป็นจำนวนจำกัดก็เถอะ
แต่อยากรู้ว่ารสชาติของรุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้างนะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ reyeshenry

Re: ว่าไปก็อยากเห็นรีวิว Prius C เหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 11:36:55 »
แพงเพราะนำเข้าจริงๆ ครับ

เคยเห็นตัวจริงจอดอยู่หน้ามหาลัย  คันเล็กกว่า แจ๊สอีก

ออฟไลน์ mewzabahl

Re: ว่าไปก็อยากเห็นรีวิว Prius C เหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 11:55:15 »
อยากเห็นเหมือนกันครับ อยากทราบอัตรากินน้ำมันตามแบบของ headlightmag ครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 11:58:42 »
เห็นที่มหาวิทยาลัยราชภัฏ เพชรบุรีเหมือนกัน คันเล็กๆ น่ารักดี

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 12:45:31 »
ที่หมู่บ้านสาริน มีวิ่งตั้ง4คัน ผมว่าภายในเชยมาก พริอุสทั่วไปยังสวยกว่า

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 17:51:13 »
ผมอยากให้ปรกอบไทย ราคาสัก 7 แสนจะเป้นอะไรที่ สวยงามมากแต่ผมคงต้องนั่งฝันไปก่อน

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 17:55:28 »
มันก็ Vitz/Yaris gen 3 แบบ Hybrid แหละครับ หลักๆ ต่างกันแค่ภายนอก ข้างในคล้ายกันจนไม่สังเกต แยกไม่ออกเลยครับ

คงประหยัดกว่า Jazz Hybrid อยู่ แต่ราคาแบบนี้ ผมว่าลืมมันไปดีกว่า
JDM เท่านั้น จะครองโลก!