ผู้เขียน หัวข้อ: F10 ตั้งค่าให้กระจกหูช้าง ปิดเวลาล๊อครถเองได้ไหมครับ  (อ่าน 5560 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zelda

• Jr. Member
  • **
ขี้เกียจต้องมาคอยกดปุ่มเอง พยายามหาข้อมูลคู่มือแล้วหาไม่เจอสักที
Eclassยังพับหูเองเลยอ่ะครับ :(

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
เวลาเอามือไปเตะตรงที่จับมันจะล็อกใช่ไหมครับ ให้เตะค้างต่อไปอีกประมาณ 2 วิครับ กระจกจะพับครับ

ทำได้ ไม่ต้องตั้งอะไรเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2013, 12:31:30 โดย Parinceo »

ออฟไลน์ Zelda

• Jr. Member
  • **
โอ้ว เพิ่งรู้ครับ ขอบคุณมากๆครับ 8)

ออฟไลน์ bump_F10_525d

• Full Member
มี2 วิธีครับ เขาตั้งมาให้จาก โรงงานแล้ว
1 กดปุ่มล็อคที่กุญแจค้างไว้ประมาณ2-3วินาที
2 ใช้นิ้วก้อยแตะเบาๆ (นิ้วอื่นก็ได้ผมสื่อให้เห็นว่าใช้แค่การสัมผัสเบาๆเท่านั้น )บริเวณปุ่มด้านบนของมือจับประตู ค้างไว้ 2-3วินาทีเช่นกันครับ

ไม่มีปุ่มset อะไรเพิ่มเติมแล้วหล่ะ (อยากให้มีปุ่มset อื่นๆอีกจังครับ )

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
ตามท่านๆข้างบนเลยครับ แต่ถ้าจะตั้งจริงๆหาดูใน idrive สิครับมีอยู่แล้วไม่ยากขนาดนั้นลองเปิดดูครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

เพิ่งรู้เหมือนกันครับ ปกติกดเอาอย่างเดียว ;D

ไม่ทราบตอนนี้ดูทีวีได้หรือป่าวครับ รถผมมีทีวีติดรถมาแต่ตอนนี้ไม่รุทำไมดูไม่ได้ มันหาสัญญานไม่เจอครับ
เห็นขึ้นเป็นสัญญานดิจิตอล ตอนแรกดูได้ชัด ครบทุกช่อง แต่ตอนนี้ไม่ได้มาพักใหญ่แล้วครับ

ออฟไลน์ MystogaN

เพิ่งรู้เหมือนกันครับ ปกติกดเอาอย่างเดียว ;D

ไม่ทราบตอนนี้ดูทีวีได้หรือป่าวครับ รถผมมีทีวีติดรถมาแต่ตอนนี้ไม่รุทำไมดูไม่ได้ มันหาสัญญานไม่เจอครับ
เห็นขึ้นเป็นสัญญานดิจิตอล ตอนแรกดูได้ชัด ครบทุกช่อง แต่ตอนนี้ไม่ได้มาพักใหญ่แล้วครับ
ของผมดูได้นะครับ ตอนนั้นเคยดูแรงเงาตอนรถติดด้วยแหละ แต่ยังไม่ได้ไปปลดนะ เวลารถขยับจอก็ดับเลย

วันนั้นจำได้เพราะกลับมาดูแรงเงาไม่ทัน แหะๆ ;D

ออฟไลน์ bump_F10_525d

• Full Member

หรือใน กทม. จะดูไม่ได้  แต่บ้านนอกอย่างผมดูได้ครับ ขับประมาณ120ก็ยังดูได้นะครับ