ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เเรกสำหรับการเป็นสมาชิกค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ  (อ่าน 3788 ครั้ง)

ออฟไลน์ PP

• Full Member
สวัสดีค่ะ เเอบอ่านเเละติดตาม headlight magazine มาช่วงหนึ่งค่ะ ชอบการตอบคำถามของเพื่อนๆในบอร์ดมากๆ ได้ทั้งความรู้เเละความบันเทิงเเละไม่มีการเเบ่งค่ายกัน อาจมีดราม่าบ้างเเต่ก็นับว่าน้อยมากๆ วันนี้สมัครเข้าบอร์ดได้สำเร็จเเล้วคงจะได้เข้ามาถามเรื่องราวต่างๆของรถบ้างนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :D

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• Hero Member
  • เตรียมสร้างอนาคต
ยินดีต้อนรับครับผม ยินดีตอบคำถามให้ทุกคำถามที่ผมรู้ครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2013, 16:58:13 โดย Kittitouch 55 »
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ยินดีต้อนรับครับผม

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
ยินดีต้อนรับครับ เข้าใจว่ามีผู้หญิงติดตามอ่านบอร์ดนี้หลายคน แต่ไม่ค่อยมีใครตั้งคำถามเท่าไหร่ ยังไงก็ถามได้เต็มที่เลยครับ

ออฟไลน์ Zelda

• Jr. Member
  • **
ยินดีต้อนรับครับ มีสาวๆมาแนะนำตัวแล้ว ;D

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับครับ บางครั้งผมก็อยากจะทราบว่าในความคิดของผู้หญิงเวลาซื้อรถนั้น มีปัจจัยอะไรบ้างในการตัดสินใจในการซื้อรถสักคัน :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ยินดีต้อนรับครับและดีใจมากๆ ที่จะมีสมาชิกเพิ่มในสังคมแห่งนี้  :D

ออฟไลน์ redsun

ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• Sr. Member
  • เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
ยินดีต้อนรับครับผม
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ mewzabahl

ยินดีต้อนรับด้วยครับ มีอะไรสงสัยถามมาได้เลยครับ คำถามของคุณ อาจทำให้คนอื่นที่ไม่เคยรู้มาก่อน ได้รับความรู้ไปด้วยครับ  :D

ออฟไลน์ coconut

• Jr. Member
  • **
ยินดีต้อนรับคับ  :)

ออฟไลน์ nunix

ยินดีต้อนรับครับ ผช เยอะแน่ๆกระทู้นี้  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ยินดีต้อนรับครับผม ยินดีตอบคำถามให้ทุกคำถามที่ผมรู้ครับ ;D

ไวมาก นาทีกว่าๆเอง  ;)

ยินดีต้อน ครับ

ออฟไลน์ PP

;Dสวัสดีเช้าวันศุกร์ค่ะ อบอุ่นมากๆเลยค่ะ เเต่อาจจะทำให้หนุ่มๆทุกท่านผิดหวังนะคะเพราะมิได้เป็นสาวน้อยร้อยชั่งหากเเต่เป็นสาวเหลือน้อยรุ่นกล้วยไม้ค่ะ
  สำหรับท่านที่ถามว่าผู้หญิงเลือกซื้อรถจากปัจจัยใดเป็นสำคัญไม่เเน่ใจนะคะว่าจะคิดเหมือนกันรึเปล่าเพราะตัวเราเลือกความปลอดภัยเเละสวยงามเป็นหลักค่ะ
  ก่อนหน้านี้อยากเข้ามาถามก่อนตัดสินใจซื้อรถใหม่ค่ะ เเต่สมัครสมาชิกไม่สำเร็จ พอตัดสินใจซื้อรถไปเเล้วถึงได้สมัครเข้าเป็นสมาชิกสำเร็จค่ะ
  อย่างไรก็ตามคิดว่าตัดสินใจไม่ผิดค่ะ

ออฟไลน์ Sappe!

ยินดีต้อนรับครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium