ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพรรษา_Pulsar ที่กำลังจะขายในบ้านเรา จะใส่แม็กตัวไหนติดรถมาครับ  (อ่าน 5027 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
น่าจะใส่ลายซิลฟี่ตามรูปในบทความสรุปรถใหม่เปิดตัวในไทย 2556 - 2559 ของ p' J!MMY หรือใส่ลายตัว SR ของ USA รูปล่าง
ที่แท่นโชว์งานมอเตอร์เอ็กโปรที่ผ่านมารวมทั้งภาพ spy ของไทยที่วิ่งเทสรถกันใส่ลายไหนครับ ?
คห.ส่วนตัว สปอร์ต 5 ประตุ นิสสันน่าจะให้แม็ก 17 ลาย SR เอาใจแฟนๆนิสสันไปเลยนะ แต่อย่างว่าโปรเจคเตอร์ในซิลฟี่ยังมีแต่นิสสันไทยเท่านั้นที่ตัดออกไปทุกรุ่น

ปล. เวลาถ่ายภาพรถต้องหักมุมล้อหน้านิดนึงใช่ม๊ะ ทำให้ดูดีกว่าภาพถ่ายล้อตรงๆเน๊อะ
  :D

ออฟไลน์ nunix

• Full Member
มีนา อมรา ธิดา นวรัตน์ ยังมี พรรษา มาอีก  ;D ;D ;D ;D ;D น่ารักจัง นิสสัน

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

มีนา อมรา ธิดา นวรัตน์ ยังมี พรรษา มาอีก  ;D ;D ;D ;D ;D น่ารักจัง นิสสัน

ที่ไม่น่ารักก็ " สิวฝี" ของผมนี่หล่ะ หาคำน่ารักๆคำแสลงไม่ได้เลย จะอีกชื่อก็ " ซัลฟา " ก็ยากำจัดแบคทีเรีย หนักเข้าไปอีก :P

ปล. แล้วลายแมกไปไหน ออกทะเลตั้งแต่คห.แรกเลย  :D

ออฟไลน์ zedicg

• Newbie
  • *
บนแท่นเป็นลายนี้ครับผม

Uploaded with ImageShack.us

ออฟไลน์ mewzabahl

17 SR นี่งามแท้ๆเนอะ

ออฟไลน์ xman2029

ผมว่าเมืองไทย รูปแรกชัว คอนเฟริ์ม

ออฟไลน์ Funkymaster

• Jr. Member
  • **

ที่ไม่น่ารักก็ " สิวฝี" ของผมนี่หล่ะ หาคำน่ารักๆคำแสลงไม่ได้เลย จะอีกชื่อก็ " ซัลฟา " ก็ยากำจัดแบคทีเรีย หนักเข้าไปอีก :P

ปล. แล้วลายแมกไปไหน ออกทะเลตั้งแต่คห.แรกเลย  :D
  จาก สิวฝี  ขอเปลี่ยนเป็น โสภี  แทนนะครับ  จะได้ เพราะหน่อย  ทีนี้ก็ครบแระครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แม็กรูปล่าง ขอ 19 ได้ไหม

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Ahboyd

• Newbie
  • *

NISSAN = นิสันต์
MARCH = มีนา
ALMERA = อมรา
TIIDA = ธิดา
NAVARA = นวรัตน์
PULSAR = พรรษา
SLYPHY = โสพี

ออฟไลน์ erosa

• Full Member
    • New Navara 2014
รูปแรกครับ เดาๆ
ขับขี่มีน้ำใจ ปลอดภัยทุกคน  อัลเมร่ารถไฮบริด