ผู้เขียน หัวข้อ: โน้ต อุดม ประกาศเลิกเดี่ยว  (อ่าน 5686 ครั้ง)

ออฟไลน์ каваи

• Full Member
โน้ต อุดม ประกาศเลิกเดี่ยว
« เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 22:21:05 »
ใจหายเหมือนกันครับผม

;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Re: โน้ต อุดม ประกาศเลิกเดี่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 22:29:42 »
เค้ามีคู่แล้วหนิครับ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ mewzabahl

Re: โน้ต อุดม ประกาศเลิกเดี่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 22:39:48 »
5555 ตกใจหมดเลย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 22:49:58 »
พี่มัน ตอรแรกก็คิดว่า Note 1
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 03:40:06 »
จริงๆ ก็เกือบจะเข้าข่ายโฆษณาแฝงเหมือนกัน....

เอาวะ ก้ำกึ่ง

แต่เกลียดที่สุดคือ

ถูกหลอกให้ดูโฆษณา ทำไมไม่บอกตรงๆกันก่อน!!!

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 05:09:51 »
เหมือนจะใช้ดีเลย น่าสนใจนะเนี้ย
แต่สงสัย เดี๋ยวนี้เค้าพกมือถือใหญ่ขนาดนี้กันยังไงเนี้ย สำหรับผู้ชายอะนะ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 07:36:38 »
เหมือนจะใช้ดีเลย น่าสนใจนะเนี้ย
แต่สงสัย เดี๋ยวนี้เค้าพกมือถือใหญ่ขนาดนี้กันยังไงเนี้ย สำหรับผู้ชายอะนะ

Note2 เป็นมือถือที่ครบเครื่องมากครับ ผมซื้อเพราะ S pen จอใหญ่ และแบตอึดมากๆครับ

เวลามีลูกค้าโทรมาจด Order แล้ว Share ไปหาลูกน้องสั่งผลิตได้สบายๆเลยครับ

ตอนแรกผมก็คิดว่าจะพกไหวมั้ยจอใหญ่ขนาดนี้ แต่พอใช้ๆไป จอขนาดนี้แหละที่ผมต้องการ ทั้งการเปิดเว็ป แป้นพิมที่ใหญ่มากกดยังไงก็ไม่ผิด

จนตอนนี้ไม่อยากกลับไปใช้ 4" แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2013, 07:38:40 โดย PKS8 »

ออฟไลน์ каваи

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 08:22:37 »
จริงๆ ก็เกือบจะเข้าข่ายโฆษณาแฝงเหมือนกัน....

เอาวะ ก้ำกึ่ง

แต่เกลียดที่สุดคือ

ถูกหลอกให้ดูโฆษณา ทำไมไม่บอกตรงๆกันก่อน!!!

ขอโทษครับผม

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 07:37:40 »
ถือซะว่าเป็น มุขขำๆในห้อง Relax ละกันเนอะอย่างคิดมากเลยครับ  ;D
เพราะของยีห้อนี้คนที่เคยใช้ส่วนใหญ่จะเจ็บมาเยอะ แล้วก็จะบอกคนไกล้ตัวให้หนีห่าง
ผมก็โดนมาแล้วคับ ซื้อทีวีมาสักพักก็พัง(อยู่ในประกัน)พอเอาไปซ่อมบอกไม่มีอะไหล่ ซ่อมไม่ได้ เอากับมันสิ  >:(

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 09:33:56 »
ถือซะว่าเป็น มุขขำๆในห้อง Relax ละกันเนอะอย่างคิดมากเลยครับ  ;D
เพราะของยีห้อนี้คนที่เคยใช้ส่วนใหญ่จะเจ็บมาเยอะ แล้วก็จะบอกคนไกล้ตัวให้หนีห่าง
ผมก็โดนมาแล้วคับ ซื้อทีวีมาสักพักก็พัง(อยู่ในประกัน)พอเอาไปซ่อมบอกไม่มีอะไหล่ ซ่อมไม่ได้ เอากับมันสิ  >:(

มือถือยี่ห้อนี้ขายได้เพราะ"เคสเยอะ"เท่านั้นแหละครับ launcher แฮงค์มหาวินาศ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 17:37:50 »
ผมใช้ Galaxy TAb 7.0
แฮ้งค์มหาปะลัยมากครับ
ใช้ Go Luancher ก้แล้ว ใช้ ADW Luancher ก็แล้ว

สุดท้ายเตรียมขายทิ้งไปเอา Note10.1
ก้ไม่พ้นซัมซวยอยู่ดี

เพราะมันเป็นแท็บเล็ตยี่ห้อเดียวที่โทรได้
ผมใช้สองเบอร์ มันจำเป็นกับชีวิตผมมากครับ

ปล.มือถือสองซิม ก็ออฟชั่นกากเกิ๊น :-[ :-[ :-[