ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุใด HONDA จึงเอาไฟหน้า โปรเจคเตอร์ใน STEPWGN ตัวใหม่ออก  (อ่าน 4484 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
สักครูลองเปิดดูรถมือสอง  ไปเจอ STEPWGN  ตัวก่อน ปัจจุบัน พบว่า ไฟหน้า เป็นโปรเจเคอร์ แต่เหตุใดมาตัวปัจจุบัน ฮอนด้าถึงตัดออกไปละครับ

รถปี 2009

รถปี 2012

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2013, 21:40:20 โดย thepowermancity »

ออฟไลน์ kimmeng21

ในรูปไม่แน่ใจว่าเป็นของแต่งหรือป่าวน่ะคับ ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วย ;D ;D ;D ;D

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ tatanoi

• Newbie
  • *
รูปป้ายแดงตัวmcคับ ทางศูนย์เอาspecส่งขายต่างประเทศมาทำตลาดคับ(โละของเก่าน่ะคับ)

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
ผมว่าเหตุผลที่ Honda เอาออกน่าจะเหมือนกับที่ Nissan ทำกับ Teana นะครับ คือกั๊กไว้ใส่ตอน MC แทน

เพราะเห็นตัว StepWGN MC ก็ได้โคม Projector แล้ว(แต่ได้เฉพาะรุ่น Spada นะ)

ในรูปไม่แน่ใจว่าเป็นของแต่งหรือป่าวน่ะคับ ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วย ;D ;D ;D ;D

ตัวนี้เป็น StepWGN Spada MC ครับ นำเข้าโดยเกรย์(สังงเกตุจากกรอบป้ายทะเบียน)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ beebird

ต้องเลือกระหว่างราคาขาย กับ Options ไงครับ ถ้าสั่งมา ต้นทุนก็สูง กำไรก็น้อยลง ... ต้องคุมราคาขายให้ออกมาพอดีๆน่ะครับ ตัดโน่น ตัดนี่

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
เบาะยังเบาะผ้าเลยครับ

ออฟไลน์ Andanes

• Newbie
  • *
ผมว่าเหตุผลที่ Honda เอาออกน่าจะเหมือนกับที่ Nissan ทำกับ Teana นะครับ คือกั๊กไว้ใส่ตอน MC แทน

เพราะเห็นตัว StepWGN MC ก็ได้โคม Projector แล้ว(แต่ได้เฉพาะรุ่น Spada นะ)

ตัวญี่ปุ่นสวยจังเลยอะ...หน้าดุมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2013, 12:39:07 โดย Andanes »