ผู้เขียน หัวข้อ: จะว่าไป Veloster ข่าวเงียบไปเลยนะครับ จะเข้ามาไทยรึเปล่าเอ่ย  (อ่าน 2618 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member

เห็จข่าวว่าจะมา motor expo แต่สุดท้ายก็หายไปเลยพร้อม juke ไม่รู้สุดท้ายจะเข้ามารึเปล่า
และถ้่เข้ามาคิดว่าจะเปิดตัวซักเท่าไหร่กันครับ

ออฟไลน์ jojo79

• Full Member
เห็นพี่จิมมี่บอกไว้ในรายงานรภใหม่ประจำปี ว่า ฮุนไดกำลังพยายามเอาเข้ามาอยู่ แต่อยากเอาตัวเครื่องใหม่เข้ามานะครับ
ลุ้นด้วยคน ^^

เห็นพี่จิมมี่บอกไว้ในรายงานรภใหม่ประจำปี ว่า ฮุนไดกำลังพยายามเอาเข้ามาอยู่ แต่อยากเอาตัวเครื่องใหม่เข้ามานะครับ
ลุ้นด้วยคน ^^

ถ้าเอาตัวที่ผมดพสต์รูปเข้ามาจะดีมาก

เพราะmotor show ปีที่แล้วโน้น ที่เอามาโชว์ ตัวนั้นมันตัวเก่าแล้ว ไม่สวยเท่าตัวนี้เลย  :D :D

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

เห็นคันจริงวิ่งแล้วสวยลงตัวมากๆ แต่ไม่ชอบตรงประตูที่เกินมาอีกฝั่งดูยังไงก็ไม่ชอบ  :-\ :-\
อยากได้เครื่องแรงแบบ scirocco 210 ม้า +

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
ผมอยากรู้ว่า อีกข้างประตูเดียว อีกข้าง 2 ประตูแล้วเสา B มันตรงกันหรือเปล่า
H.

ผมอยากรู้ว่า อีกข้างประตูเดียว อีกข้าง 2 ประตูแล้วเสา B มันตรงกันหรือเปล่า

เท่าที่ดูมัรก็ตรงกันนะครับ