ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ยินข่าวแว่วๆมาว่า v40 ตัวtop ไม่เกิน 1.8M เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 5603 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
ถือว่าราคาโอเค หรือว่า สูงไปครบ ถ้าเป็นไปตามนี้จริง พอดีได้ทราบมาว่าบางคนได้คุยกับ sale  แล้วแจ้งมาว่าตัวท็อปจะไม่เกิน 1.8M ชัวร์ๆ

คิดว่าราคานี้สูงไปรึเปล่าครับ

สำหรับผม มองว่าสูงไปนิด น่าจะตัวtop  1.7M  ตัวล่าง 1.4M น่าจะดีไม่น้อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2013, 21:16:56 โดย Oatsenal »

ออฟไลน์ PumpNISMO

แพงมากครับ 18M ;D

ออฟไลน์ Oatsenal

แพงมากครับ 18M ;D

แหม่....แซวซะ ฮ่าๆๆๆ 1.8M ครับ

ออฟไลน์ Nioka

• Hero Member
ตัวท๊อปกับ a180 ?

ออฟไลน์ PumpNISMO

1.8ล้าน cross country หรือเปล่าครับ ถ้าอย่างนั้นก็สมเหตุสมผลขึ้นมาหน่อย

ปล.ชายกันชนหลังแบบในรูปนี่เอาใจไปเลย เอาสีนี้เข้ามาขายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
สวยกว่า v60 เยอะเลย

ถ้าตัวท็อป 1.79 ล้าน กับ A180 ผมออก Volvo แน่นอน  ออฟชั่นเทพกว่าแน่นอน สวยกว่า A Class ซะอีก

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ในรูปไม่มีระบบ BLIS อะ เป็นไปได้หรอ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ parinda

• Jr. Member
  • **
จะเปิดขายทัน motor show ไหมครับเนี่ย

ออฟไลน์ peak14405

• Full Member
จะเปิดขายทัน motor show ไหมครับเนี่ย

เค้าว่ามันจะมส motor show นี้นี่แหละครับ

ออฟไลน์ ohmx

• Jr. Member
  • **
ถ้าตัว top หมายถึงมี Panoramic roof + TFT display และเครื่องสักราว ๆ T4 เหมือน S60
A-Class full options ยังสู้ไม่ได้เลย แล้วถ้าดูรีวิวต่างประเทศ คนให้คะแนน Volvo V40 สูงกว่ามากครับ A-Class คนด่ากันกระจาย

แต่ราคาไล่ ๆ S60 เลย ก็คิดหนักหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2013, 11:45:47 โดย ohmx »

ออฟไลน์ SiiN

• Full Member
ถ้า option ครบๆ ชุดแต่งเท่ๆ นี่ก็น่าสนเหมือนกันนะครับ  ;)

ออฟไลน์ scotch_fillet

ราคาที่ว่าถ้าทำมาเลย์ น่าจะเป็นไปได้ (แต่ยังไม่ได้ยินข่าวว่าจะขึ้น line ที่นั้นเลย)
แต่ถ้านำเข้าจากยุโรป ผมว่ายากน่ะครับ