ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้(27 ม.ค.)มีประมูลทะเบียนหมวด ฆฆ ใครทราบราคาทะเบียน ฆฆ9999 ช่วยเข้ามาบอกทีครับ  (อ่าน 8993 ครั้ง)

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
อยากทราบมากมาย ว่าราคาจะแซง ญญ9999 ไหม ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
10ล้านกว่าๆครับ 8888 7ล้านกว่าบาทครับ เห็นพี่บอมกับพี่อีกคน พิธีกร speed channalไปประมูลมาครับ

ออฟไลน์ kowit1

เศรษฐินี ชาวอ่างทองใจปล้ำ ทุบสถิติประมูลป้ายกท.เลขสวย "9999" เป็นอันดับหนึ่งในภาค ด้วยมูลค่า 2.3 ล้านบาท

2.3 ล้านคุ้มตอนได้เป็นข่าว อิอิ

ทะเบียน กง 9999  อ่างทองนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2013, 18:24:49 โดย kowit1 »

ออฟไลน์ charlse

MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ LaTeX

ป้ายทองด้วยใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

รุ่นพี่ที่รู้จักไปประมูลมา ถ่ายมาแค่สองเลขนี้ครับ

ออฟไลน์ armyfst

ถ้าเอาไปป้ายไปติดที่ eco car คงเท่น่าดู...

ออฟไลน์ Dr.Pop

รุ่นพี่ที่รู้จักไปประมูลมา ถ่ายมาแค่สองเลขนี้ครับ

สีเหลืองเหมือน taxi เลย

สีเหลืองเหมือน taxi เลย
ป้ายจริงไม่เหลืองขนาดนั้นครับ จะทองเข้มๆ เหมือนเอาสีทองไปทับแบบป้ายประมูลเดิม ทองทับม่วงเลยได้ทองเข้มๆครับ

ออฟไลน์ kimjung

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ถ้าเอาไปป้ายไปติดที่ eco car คงเท่น่าดู...

แหม ว่าจะไปประมูลเอามาติดสามห่วงคันเก่าซักหน่อยเผอิญขายไปซะก่อนก็ไปไม่ได้ไปประมูลกะเค้า   :D :D :D
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Newhang

บ้านผมมี ญญxxx ฆฆxxx แต่ไม่ได้ประมูลอ่ะ   ดีใจที่ป้ายประมูลแพง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Legolas

• Jr. Member
  • **
เกือบทำลายสถิติคับ วันก่อนอ่านเจอ ญญ-9999 ถูกประมูลไปด้วยราคา 11,000,000 บาท

ออฟไลน์ mike77

• **
เคยอ่านเจอว่า ทะเบียน ญญ ประมาณว่า "ยิ่งใหญ่"
แต่ ฆฆ นี่มันมีความหมายหรือนัยยะว่าอะไรคับ ถึงแพงจัง

เคยอ่านเจอว่า ทะเบียน ญญ ประมาณว่า "ยิ่งใหญ่"
แต่ ฆฆ นี่มันมีความหมายหรือนัยยะว่าอะไรคับ ถึงแพงจัง
ป้ายทองที่มีเพียงหมวดเดียว ครั้งเดียว จังหวัดเดียวครับ ตอนนี้ยังไม่มีข่าวว่าจะมีหมวดไหนอีกมั้ย

ออฟไลน์ SP

เคยได้ยินมาว่าเป็นเหมือนระฆังที่ดังกังวาน หนุนให้มีชื่อเสียงโด่งดัง ประมาณนี้อ่ะครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ mike77

• **

เคยได้ยินมาว่าเป็นเหมือนระฆังที่ดังกังวาน หนุนให้มีชื่อเสียงโด่งดัง ประมาณนี้อ่ะครับ  :D :D :D

ขอบคุณคับ