ผู้เขียน หัวข้อ: ===วอลโว่ตั้งระยะ Emergency braking ใกล้ไปมั้ยครับเทียบกับของเบนซ์===  (อ่าน 6035 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
ดูแล้วถ้าเหตุการณ์จริง เสียวหลังสุดๆ ;D

เทียบกับของเบนซ์

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
ดูแล้วก็ใกล้จริงๆแหละคับ  :o :o
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ settavut

• Full Member
  • First
 volvo หวาดเสียวมากกว่า จมเลย

แต่ดูแล้ว ถ้าใช้เมืองไทยเจอพวก ปาด แทรก ระบบนี้จะทำงานถี่ไปไหม 555+
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ polarman

• Jr. Member
  • **
ใกล้กว่าแสดงว่าแม่นกว่า ถ้าไม่ชนนะครับ :D

ออนไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
อีกไกลแค่ไหนจนกว่าฉันจะใกล้เธอบอกที    ;D
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

Mercedes Actros ดูมันมีการชะลอให้Autoก่อนที่จะเหยียบเต็มเหมือนกัน    แต่ Volvo ดูเหมือนจะ Full Braking ตอนใกล้เลยทีเดียวมันเลยดูเสียวมากสำหรับ Volvo

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ตู้หลังที่พ่วงมาน้ำหนักเท่าไร่ครับ ถึงเวลาจริงใส่ของเยอะมาหนักๆจะเบรคอยู่มั้ยหว่า

ออฟไลน์ Fly to dream

ตู้หลังที่พ่วงมาน้ำหนักเท่าไร่ครับ ถึงเวลาจริงใส่ของเยอะมาหนักๆจะเบรคอยู่มั้ยหว่า

40 ตันครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ PumpNISMO

ของวอลโว่คันหน้ามันอยู่นิ่งๆนะครับ มันเลยดูใกล้มากๆ ถ้าคันหน้าวิ่งออกไปมันก็จะดูไม่ใกล้ขนาดนี้  ก็ถือว่าพอๆกันนะครับ มีดีกว่าไม่มี :D

ออฟไลน์ tinypiglet

• Newbie
  • *
ผมว่าเบ้นซ์ระบบทำงานเร็วไปนิ๊ด ระบบนี้น่าจะใช้แบบฉุกเฉินจริงๆ ถ้าเราเบรคเองคงเบรคห่างกว่านี้อยู่ละ

ออฟไลน์ valensena

ผมว่าเบ้นซ์ระบบทำงานเร็วไปนิ๊ด ระบบนี้น่าจะใช้แบบฉุกเฉินจริงๆ ถ้าเราเบรคเองคงเบรคห่างกว่านี้อยู่ละ

น่าจะเผื่อคนขับหลับในด้วยกระมั้ง

โดยส่วนตัว Volvo วัตถุมันหยุดนิ่ง

แต่Benz วัตถุมันวิ่ง

ถ้าจะให้ชัดเจน มันต้องนิ่งกับนิ่ง หรือวิ่งกับวิ่ง

ออฟไลน์ SiiN

ลองนึกดูเล่นๆว่าข้างหน้ารถบรรทุกเป็น honda brio นั่งกัน 5 คน
แล้วคนนั่งหลังจะเป็นยัง 5555555555  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ลองนึกดูเล่นๆว่าข้างหน้ารถบรรทุกเป็น honda brio นั่งกัน 5 คน
แล้วคนนั่งหลังจะเป็นยัง 5555555555  ;D

นึกภาพคนที่กลัวตายสุดชีวิตสิครับ  ;D ;D ;D ;D แบบว่าสติหลุดหายไปแบบนักโทษรอประหาร 555555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ PumpNISMO

เบาะเปียกครับ ;D

ออฟไลน์ H.

ฮว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แล้วเป็นลมใส่ไปเลยสัก 3 วัน
H.

ออฟไลน์ Arado_kung

- สังเกตดูดีๆ เจ้า actros ตอนเบรคฉุกเฉินต็อบไฟสูงออโต้ด้วยนะนั่น

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต

55555555555555555555555 ผมคงราดคนแรก แฮ่กๆๆๆๆๆ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

55555555555555555555555 ผมคงราดคนแรก แฮ่กๆๆๆๆๆ

55555+