ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนเซลล์หลอกให้จองหรือเปล่าครับเนี่ย  (อ่าน 2818 ครั้ง)

ออฟไลน์ littlejoe77777

• Newbie
  • *
เรื่องของเรื่องคือผมได้จองB200สีขาวตอนงานมอเตอร์เอ็กซ์โปร

ตอนนั้นเซลล์เป็นคนบอกเองว่าจะมีสีขาวเข้ามา1คันช่วงมีนา

เลยตัดสินใจจองไป แต่เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมาลองถามอีกทีว่ามาชัวร์เปล่ามีนาน่ะ

เซลล์บอกค่อนข้างชัวร์ แต่อาทิคย์ที่แล้วถามเซลล์ดูอีกทีเซลล์บอกว่ามีสีฟ้าเข้ามาก่อน

ส่วนสีขาวอาจจะดีเลย์ไปอีกเดือนนึง เป็นไปได้ไหมครับว่าจริงๆไม่มีกำหนดสีขาวเข้ามาแต่แรก

แต่เซลล์หลอกให้ผมจองไว้ก่อน

ออฟไลน์ balance04779

• Jr. Member
  • **
Re: ผมโดนเซลล์หลอกให้จองหรือเปล่าครับเนี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 00:00:57 »
ก็ดูว่ารับรถวันไหนครับ ถ้าเกินกำหนดก็เอาเงินคืนเลย  :-[

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
Re: ผมโดนเซลล์หลอกให้จองหรือเปล่าครับเนี่ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 08:50:21 »
เซลจะพูดทุกอย่างให้เราวางเงินจองให้ได้
ถ้าไม่ได้ระบุวันรับรถที่แน่นอนตอนจอง เรื่องราวจะลำบากมากขึ้นนะครับในการขอเงินจอง

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 09:35:32 »
ไม่ได้หลอกครับ เค้าเรียกเทคนิคการขาย  :D :D :D
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 15:01:01 »
ไม่ได้หลอกครับ เค้าเรียกเทคนิคการขาย  :D :D :D

+1 ผมหละเกลียดจริงๆ