โพลล์

จากยี่ห้อในตัวเลือก คุณจะวางใจศูนย์บริการของยี่ห้อไหนมากที่สุด

Chevrolet
Ford
Mazda
Mitsubishi
Suzuki

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อน ๆ วางใจศูนย์บริการของยี่ห้อไหนมากที่สุด  (อ่าน 3690 ครั้ง)

ออฟไลน์ tathedarknight

• Full Member
ไม่ได้มีจุดประสงค์ เพื่อโจมตีค่ายไหนทั้งสิ้น เพียงแต่ต้องการทราบความเห็นของทุกๆท่าน ที่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ตอนนี้ตอบมิตรซู เพราะฟังดูเป็นมิตรครับ

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
ถ้าตัวเลือกมีเท่านี้ ผมขอ mazda ละกัน แต่เป็นแค่บางศูนย์นะ
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ settavut

• First
จากตัวเลือกข้างต้น คง mazda

แต่ถ้าทั้งหมดก็ TOYOTA ครับ
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ในนี้เป็น toyota ครับ
นอกนั้น isuzu
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ 12ay13an

เดาว่าน่าจะ มิตซู

ออฟไลน์ 2k

มาสด้าเพราะแต่ไหนแต่ไรมายี่ห้อนี้ไม่มีประเด็นใหญ่โตโดนว่าเลย ช่วงที่มาสด้า3รุ่นแรกออกใหม่ๆมีคดีไฟไหม้รถสองคันได้เปลี่ยนใหม่ทันที หลังจากนั้นไม่มีเรื่องมาสด้าไฟไหม้แล้ว
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ mewzabahl

ในตัวเลือก ไม่มาสด้าก็มิตซูครับ

ออฟไลน์ 6162002

ตัวเลือกแบบนี้ก็คงต้องมาสด้ากับมิตซูแหละครับ

พี่แฟนผมทำงานที่เชพ บอกช่วงนี้รวยเลย รับเป็นนายหน้าให้เต๊น ลูกค้าเอาโซนิคมาเทิน เพราะปัญหาเยอะ - -

ออฟไลน์ aoddy1

ไม่ใช่รถตลาดผมเลือกมาสด้าครับ แต่ฟอร์ดบางศูนย์ก็น่าจะดีเพราะมันอยู่ในศูนย์เดียวกับมาสด้าพนักงานกับช่างก็เซ็ทเดียวกันหมด

ออฟไลน์ BlackSpeed

มิตซูครับ แบบบ้านๆ แต่ได้ใจ  ;D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ panerai

ในนี้เลือก มาสด้า แต่ชอบจริงๆคือ อีซูซุ
 ที่ผ่านมา ฮอนด้า โตต้า มีเยอะจริงแต่ผมเฉยๆมาก เซงกะช่างและทีมงานเค้าอยู่เรื่อยๆ ศูนย์เบนซ์(ตวจ)ด้วยความที่เป็นศูนย์เดียวในจังหวัดเลยออกลายเล่นตัวสุดๆ BMW(ตจว) พอๆกันกับเบนซ์

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
กดเลือกไม่ถูเลยทีเดยว แต่ถ้าให้เลือก คง Mazda  
เพราะไม่ค่อยมีข่าวอย่างท่านอื่นๆว่า

ออฟไลน์ holahola66

ในตัวเลือกผมเคยใช้แต่ Chevrolet.  ให้ Chevrolet เพราะที่ผ่านมาตั้งแต่ Optra จนถึง New Colorado ก้อไม่มีปัญหาอะไร
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ Tapanan

Re: เพื่อน ๆ วางใจศูนย์บริการของยี่ห้อไหนมากที่สุด
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 03:01:25 »
ใช้ Mazda 2 กับ Lancer Ex อยู่ครับ แต่แถวบ้านผม Mitsu Ok กว่า Mazda ครับ....

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
Re: เพื่อน ๆ วางใจศูนย์บริการของยี่ห้อไหนมากที่สุด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 06:40:32 »
Mazda ละกันครับ กำลังจะถอยมาหนึ่งคัน อิอิ  ;D
ปกติใช้ Isuzu กับ Toyota มาโดยตลอด ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไร

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 13:51:27 »
สงสัยว่าทำไมจึงไม่มียีห้อโตโยต้ามาร่วมโหวต เพราะคนใช้ยี่ห้อไหนก็โหวตยี่ห้อนั้น เวลาจะทำโพลให้โหวตส่วนมากเขาจะเลือกรถแนวตลาดหรือรถที่ยอดขายสูงติดอันดับ TOP FIVE ส่วนตัวผมใช้ ทาทา ขนของอยู่ตอนนี้เพราะกระบะกว้างขนของได้แยะ

ออฟไลน์ bojung

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 14:23:31 »
ถ้าตามที่ให้เลือกก็เป็นมิตซูครับ รองลงมาก็มาสด้าครับ ฟอร์ดกับเซพน่าจะอยู่หลังสุด แต่ถ้าเอายี้ห้อด้วย ผมยกให้โตโยต้าครับ รองมาก็ฮอนด้า และอีซุซุ