ผู้เขียน หัวข้อ: (กระทู๋นอกเรื่อง)..ใครเคยดูซีรี่ย์เรื่องนี่บ้าง Early Edition ..........  (อ่าน 4109 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
เป็นเรื่องเกี่ยวกับชายที่ได้หนังสือพิมพ์ฉบับวันพร่งนี้ในวันนี้หน่ะครับ
แล้วเขาจะต้องออกไปแก้ไขปัญหาต่างๆที่นสพ.ลงข่าวเอาไว้
อยากรู้ว่ามีใครเคยดูเรื่องนี้บ้างครับ....(หาพวกครับ)
เมื่อก่อนเรื่องนี้ก็เคยฉายในช่อง 7 ตอนนี้ก็อยู่ในช่อง axn (true vision 28) ตอน 09.00 จัน-ศุก ครับ

นี่เป็นตัวอย่างมาให้ดูครับ
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=8FpVGg7hgO0&feature=related[/youtube]
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เคยผ่านๆตา แต่ไม่เคยได้ดูตั้งแต่ต้นจนจบครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เคยดูทางช่อง AXN อ่าครับ เดี๋ยวนี้ไม่ได้ดูล่ะ โหลดเอาอย่างเดียว ช่วงนี้ดู Star Wars Clone Wars Season 2 การ์ตูนเอนิเมชั่นอ่าครับ โหลดจากเว็บบิตเอา +++

Chariot

• บุคคลทั่วไป
กระทู้เช็คอายุอ่ะ ผมก็เคยดูทางช่อง 7 ครับ  ;D

ออฟไลน์ gateaux

เคยดูทาง ช่อง 7 นานแล้วเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
กระทู้เช็คอายุอ่ะ ผมก็เคยดูทางช่อง 7 ครับ  ;D
เคยดูทาง ช่อง 7 นานแล้วเหมือนกันครับ

ตอนเรื่องนี้อยู่ช่อง 7 ผมอยู่ป.4 ครับ และตามดูจนปัจจุบันนี้ ก็ยังไม่รู้สักทีว่า นสพ.มันมาได้อย่างไร โหะ
แต่พระเอกเรื่องนี้ เขาเล่นเรื่อง king kong ด้วยใช่ไหมครับ (ดูเรื่องนี้เมื่อหลายเดือนก่อน เลยจำไม่ค่อยได้)
แต่สังเกตุดีๆนะครับไอผู้ชายเพื่อนพระเอกถ้าดูไกลๆ บางทีนึกว่า เฮียจิมมี่ ตอนผอมๆ เหอๆๆ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เคยดูครับ
ชอบมากซะด้วย

เคยดูแต่ทาง true visionครับ

ออฟไลน์ BnN

เคยดูทางช่อง 7 เหมือนกันครับ
แต่มันนานแล้วนะ หลายปีละอะ