ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องเสียงท่อและเสียงเครื่องยนต์ในอนาคตครับ  (อ่าน 1520 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ในอนาคตหลายๆค่ายจะวางแต่บล๊อคเล็กลงเรื่อยๆแต่กำลังมีเท่าเดิมและมากกว่าเดิม เสียงเครื่องและเสียงท่อก็จะไม่มีทางเพราะเท่าปัจจุบันที่มีเครื่อง4-6สูบ1500CC-3000CCใช่มั้ยครับ

หรือว่าอยู่ที่การเซทมาครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 19:11:16 โดย -Anonymous- »

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
ผมว่ายังไงก็สู้ไม่ได้ครับ พวก V10 V12 ไม่มีเทอร์โบยังไงก็ฟังเพราะกว่าครับ น่าจะเล่นกัยพวกท่ออะไรได้มากกว่า เสียงฟังแล้วไม่เค้น อะไรประมาณนี้ล่ะมั้งครับ

ส่วนตัวผมชอบเสียง12สูบของ Aston Martin ครับ ดีที่สุดละ ;D