ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<<<มันมาแล้วคร้าบ vios 2013 ( ขอเอาภาพออกก่อนน่ะครับ) >>>>>>  (อ่าน 33232 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
Re: มันมาแล้วคร้าบ vios 2013 (ภาพจากในคลับครับ)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 00:43:54 »
เจอแบบนี้พลิกโฉมเลยนะครับ เด่นกว่าเดิมโคตรๆๆๆ คนที่พึ่งออกรุ่นเก่าคงเสียดายมากๆ เหลือแค่ระบบความปลอดภัยและเครื่องกับเกียร์แล้วครับโตโยต้าจะเพอเฟค

ออฟไลน์ Do!phinz

• Jr. Member
  • **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
Re: มันมาแล้วคร้าบ vios 2013 (ภาพจากในคลับครับ)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:00:42 »
งดงามคงสมใจคนที่จองสิทธิ์รถคันแรกเลยนะ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:14:36 »
ขออีกเม้น
มองผ่านๆเส้นสายและสัดส่วนคล้าย Sylphy แถมสีก็ใกล้เคียงด้วย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Redcc

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:20:39 »
ด้านหน้าครับก๊อปมาจากเฟสบุค

ออฟไลน์ B@S!C

• Full Member
  • สมาชิกใหม่ครับ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:27:00 »
ด้านหน้า  :o :o :o

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:49:50 »
เห็นมีติดกล้องไว้หน้ารถ ตอนแรกนึกว่าถ่ายหนัง พอดีสวนกันบนทางด่วน เห็นไม่ค่อยชัด

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 02:22:49 »
camry ย่อส่วน 555+  ;D ;D ;D
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ Yeahyeahs

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 02:30:02 »
ดูด้านหน้าแล้วได้อารมณ์ vios ตัวแรกเหมือนกันนะ

ดูสมส่วนขึ้นเยอะครับ นี่ถ้ามันไม่รอนาน ผมคงได้เจ้านี่มาขับแทน FB ที่ใช้อยู่แล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ settavut

• First
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 02:47:15 »
พอเห็นด้านหน้าแล้ว แจ่มเลย

"vios รุ่นลักไก่"

ทำได้ดีกว่าที่คิดมากเลย 

เริ่มเสียดาย vios 2012 ที่บ้านละ แต่ได้รถมาตอนกลางปี 2012
ยังไม่เจ็บเท่าคนที่ยังไม่ได้รถตอนนี้  ;D ได้ปุ๊บ ตกรุ่นปั๊บ
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ KinGmO

camry mini
Civic FB 2013

ออฟไลน์ YoKEYKung

• **
เหมือนcamry ตัวเมกาเลยครับ

ออฟไลน์ MystogaN

เหมือนcamry ตัวเมกาเลยครับ
+1 เลย

ออฟไลน์ Bimmer Boy

ออกมาแบบนี้ ซิตี้มีหนาวเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ Nut_K

ทำไมผมมีความรู้สึกว่ามันไม่ค่อยสวยเลยหว่า

ออฟไลน์ AIMU

พูดในฐานะคนจอง
ตัวรถป่องน้อยลงแต่ยังป่องอยู่ คิดว่าภายในเล็กกว่าซิติ้
ไฟหน้า-ท้ายใหญ่ไปกินแก้ข้างมาเยอะ อันนี้ต้องดูตัวจริงมุมนี้อาจหลอกตา
พลาสติกปิดที่เสาซีนี้ไม่น่าจะมีในการออกแบบ ไม่ดึงประตูให้ยาวอีกนิดหรือทำโอเปร่าไปเลย

FC11887

• บุคคลทั่วไป
สวยกว่าที่คิดเยอะเลยครับ เสียดายมากออก NCP93 1.5G มาไม่กี่วันเองครับ
แต่ Option น่าคิดหนัก ตัว G ไม่มีตัดหมอกหน้า ,E กระจกมองข้างพับมือ ,J ตัด ABS
ที่สำคัญ เบาะผ้าทุกรุ่นครับ

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
สวยคุ้มค่ากับการที่จองเลยครับ รถรับรถ ๆ
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ขอรอดูตัวจริงครับ
เพราะรถบางคัน รูปห่วยแต่กลับสวยเมื่อดูตัวจริง
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ Andromeda

• **
หน้าปัด เลขไมล์ ยังอยู่ตรงกลางอีกรึเปล่าอ่ะ รับไม่ได้จริงๆถ้าอยู่ตรงกลาง

พอดีผมเป็นคนชอบดูรอบเครื่องยนต์ด้วยซิ ถ้าอยู่หลังพวงมาลัย ผมว่ายอด

ถล่มถลายแน่ๆ ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
หน้าปัด เลขไมล์ ยังอยู่ตรงกลางอีกรึเปล่าอ่ะ รับไม่ได้จริงๆถ้าอยู่ตรงกลาง

พอดีผมเป็นคนชอบดูรอบเครื่องยนต์ด้วยซิ ถ้าอยู่หลังพวงมาลัย ผมว่ายอด

ถล่มถลายแน่ๆ ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ
กลับมาที่เดิมแล้วครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MoLee

ผมเข้ามาลุ้นว่าการขับขี่มันจะเป็นอย่างไรหวังในใจลึกๆขอให้ทำได้เหมือนvios โฉมแรกด้วยเถอะ นอกนั้นรูปร่างทรงเห้ยสวยดีนะเนี่ย! :o

ออฟไลน์ H.

ด้านหลังให้อารมณ์ ALmera หน่อยๆ ด้านหน้านี้ Camry ย่อส่วน
H.

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
สวยมากๆๆๆ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ถ้าตัวที่จะขาย หน้าตาแบบนี้จริง ๆ ตลาดรถSub Compact ก็มีรถที่เรียกว่าสวยซักที

ออฟไลน์ superden

ผมชอบรถใสีแดง แล้ววีออสเปิดตัวด้วยสีแดงเหรอเนี่ย สวดยวด หน้าคล้ายอาริส จริงๆ

ออฟไลน์ sidlv

หน้าหลังสวยดีนะ ยิ่งถ้าเทียบกับตัวเก่า ถือว่าดีขึ้นเยอะเลย

ขอติเสา C ออกแบบเส้นสายยังดูไม่ค่อยลงตัว

ถ้ามองภาพรวม soluna vios ยังคงออกแบบได้ลงตัวกว่าสำหรับตระกูล vios

ด้วยความสดใหม่ และหน้าตาโดยรวม ผมให้ "ผ่าน"  ;)

ออฟไลน์ numtik2005

ยินดีแก่ผู้จองนถคันแรก ภายนอกคุ้มค่าแก่การรอคอย เหลือแต่ภายในหล่ะ ลุ้นกันต่อ 

ออฟไลน์ Newhang

ผมว่ามันแปลกๆ  คือเส้นสายไม่กลืนมันดูแล้วเหมือนความพยายามที่ทำบนข้อจำกัดรถเล็กทำให้เหมือนจะสวยแต่ไม่สวย คือเกือบดูดี

แต่ผมว่าซิตี้ลงตัวทุกเส้นสายกว่่า   เดี๋ยวรอดูตัวจริงอีกที

ออฟไลน์ lamoon

• **
สวยเลยละครับ เหลือแต่โคโรล่าละ เมื่อไหร่จะได้เห็น ;D

ออฟไลน์ ectomor

• **
คนที่จองก่อนเพื่อเงินแสนโดยไม่เห็นหน้าตา ใจชื้น แล้วหละแบบนี้ ;D สวยๆๆ ทั้งหน้าและหลัง