ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไป Meet & Greet กับ Iroran และใครไปดู Luna Sea บ้างครับ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ใครไป Meet & Greet กับ Iroran และใครไปดู Luna Sea บ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 00:15:38 »
พอดีเพิ่งไปมาครับ เลยเอามาคุยกัน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
Re: ใครไป Meet & Greet กับ Iroran และใครไปดู Luna Sea บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:19:22 »
ไม่ได้ไปดูแต่เห็นมีคนไปดู Luna Sea แล้ววางบัตรทิ้งไว้ ปรากฏว่าโดนเทพเจ้าหมาลงโทษกัดบัตรเยินเลย ตูดลายแน่เอ็ง  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com