ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆ แนะนำเว็บที่จะประกาศขายรถเบนซ์ มือสองเอง ว่ามีเว็บไหนบ้างครับ  (อ่าน 2486 ครั้ง)

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
ใช้ W211 ปี 2004 มาครบ 8 ปีแล้ว อยากจะขาย แต่หาเว็บที่ลงขายเองไม่ค่อยได้ครับ ที่เสิร์ชเจอใน google ลองลงแล้ว คนติดต่อกลับมาน้อยมาก แค่สัปดาห์ละสายเท่านั้น
ผมเลยคิดว่าน่าจะลงไม่ถูกเว็บซะมากกว่า เพราะลงไป 5 เว็บแล้ว ทั้งที่ตั้งราคาตลาดไว้เลย

รบกวนเพื่อนๆ แนะนำเว็บไซต์ที่ซื้อขาย รถมือสองของเบนซ์ หรือจะส่งข้อมูลมาหลังไมค์ก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 12:11:54 โดย gayji »

ออฟไลน์ myalexxp

• Sr. Member
เออ... แล้วลงไปราคาเทท่าไหร่ละครับ

เป็นตัวไหน  :-\

ออฟไลน์ panjap

• Hero Member
ราคาตลาดที่ลงไว้เท่าไรละครับ ลองมาวิเคราะห์กัน ถ้าคุณตั้งราคาดี ผมว่าน่าจะไปไวครับ รุ่นนี้ ผมว่าไม่น่าเกิน 1.5 ล้านก็ตึงแล้วนะครับ

ออฟไลน์ joekling

• Jr. Member
  • **
ตั้งราคาตลาด คือ ตั้งราคาเท่าเต๊นท์ใช่ไหมครับ

งั้นก็ไม่แปลก ที่ไม่ค่อยมีคนโทรมา

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลชื่อเว็บนะครับ ขอบคุณครับ