ผู้เขียน หัวข้อ: E90กับ อีโค่คาร์ ขอถามผู้เรื่องเรื่องการเสริมกันชน กับอีโค่คาร์ค่ะ  (อ่าน 11052 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ผมว่าขายบริโอ้ทิ้งไปใช้พวกเฟียสต้าอัลติเมต ดีกว่าครับปลอดภัยแน่ แต่ผมว่ากลับไปใช้เจ้า E90 ดีกว่านะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ shiawase31

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกๆความเห็นค่ะ ได้เห็นภาพโครงเหล็กแล้วเบาใจขึ้นหน่อยค่ะ

หลายๆคนสงสัยว่าเราทำไมไม่ใช้ E90 ทุกวัน อาจจะเพราะเหตุผลหลายอย่างนะ นอกจากกลัวรถเก่า

การขับบีเอ็ม หรือเบ้นซ์ทุกวัน เราว่ามันดูเหนื่อยไงไม่รู้อะ เหมือนกับแบกของหนักๆ

ขับรถญี่ปุ่นบางทีมันสบายใจดีนะ ไม่รู้สิ ใครเคยมีความรู้สึกนี้บ้างค่ะ มันเหมือนกับบางทีก็อยากจะใส่เสื้อยืด ขาสั้น

ปล ถ้าจะหาที่กูเกิ้ลตามเรปบนที่บอกมีอยู่ร้านเดียว เราจะต้องหาคำว่าอะไรคะ หาแล้วไม่เจออะ

จะลองโทรไปปรึกษาช่างดู

ออฟไลน์ Arado_kung

ขอบคุณทุกๆความเห็นค่ะ ได้เห็นภาพโครงเหล็กแล้วเบาใจขึ้นหน่อยค่ะ

หลายๆคนสงสัยว่าเราทำไมไม่ใช้ E90 ทุกวัน อาจจะเพราะเหตุผลหลายอย่างนะ นอกจากกลัวรถเก่า

การขับบีเอ็ม หรือเบ้นซ์ทุกวัน เราว่ามันดูเหนื่อยไงไม่รู้อะ เหมือนกับแบกของหนักๆ

ขับรถญี่ปุ่นบางทีมันสบายใจดีนะ ไม่รู้สิ ใครเคยมีความรู้สึกนี้บ้างค่ะ มันเหมือนกับบางทีก็อยากจะใส่เสื้อยืด ขาสั้น

ปล ถ้าจะหาที่กูเกิ้ลตามเรปบนที่บอกมีอยู่ร้านเดียว เราจะต้องหาคำว่าอะไรคะ หาแล้วไม่เจออะ

ข้อนี้เข้าใจครับ ขับ benz,bmw บางทีมันกลายเป็นจุดสนใจซะงั้น พอใช้รถญี่ปุ่นไม่มีใครมาสนใจก็สบายตัวดีเหมือนกัน

ออฟไลน์ Lertvarit

เหมือนกันครับ เข้าใจเลย

ขับรถยี่ปุ่นสบายใจ ขูดขีด ข่วน ก็ไม่หนักใจเท่า BMW เราโดน

เจอเนิน เจอหลุมวิ่งเข้าใส่ แต่พอเอาอีกคันไปต้องคอยหยอดๆกลัวรถช้ำ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไม่ต้องเสริมหรอกครับ

ขับสลับกันดีกว่า บริโอ้ไปใกล้ๆหน่อย

e90 ไปไกลๆที่ไม่ใช่ระแวกแถวๆบ้านอะครับ

จอดไว้เสียดายรถ

ออฟไลน์ Elestra

• Full Member