ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะทราบแหล่งขาย ลำโพง Rockford fosgate บ้างคับ  (อ่าน 3638 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
ใครพอจะทราบแหล่งขาย ลำโพง Rockford fosgate บ้างคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 07:44:26 »
ลำโพง Rockford fosgate  ของใหม่ มือ1

นี่มีร้านไหนขายบ้าง

ขอบคุณคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ RATTAPON

• Jr. Member
  • **
Re: ใครพอจะทราบแหล่งขาย ลำโพง Rockford fosgate บ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:23:47 »
ลองดูร้านแถวแจ้งวัฒนะครับอยู่ตรงข้ามบิ๊กซีแจ้งวัฒนะครับ ผมเคยซื้อได้จากที่นั้นครับ  :D

ออฟไลน์ kimberry

• **
Re: ใครพอจะทราบแหล่งขาย ลำโพง Rockford fosgate บ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:51:04 »
พอรู้แหล่งครับแต่สงสัยว่าทำไมถึงอยากได้แบรนนี้
เพราะคุณภาพปัจจุบันต่างจากสมัยก่อนมาก

ออฟไลน์ pca

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 17:25:09 »
พอรู้แหล่งครับแต่สงสัยว่าทำไมถึงอยากได้แบรนนี้
เพราะคุณภาพปัจจุบันต่างจากสมัยก่อนมาก
ใช่ครับ

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 17:29:33 »
เพื่อมผมเค้าฝากมาถามคับ  ;D

เค้าบอกว่าชอบทรงของ Rockford fosgate  ไม่ว่าจะ ลำโพง-แอมป์ มันสวยดี  :P :P :P
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"