โพลล์

ชาว HLM คิดว่า Toyota Camry 2.0 G Extremo ตัวเก่ากับตัวใหม่ คันไหนสวยกว่ากัน ?

Toyota Camry 2.0 G Extremo 2008-2012
31 (66%)
Toyota Camry 2.0 G Extremo 20012- Present
16 (34%)
อื่นๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 46

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว HLM คิดว่า Toyota Camry 2.0 G Extremo ตัวเก่ากับตัวใหม่ คันไหนสวยกว่ากัน ?  (อ่าน 10315 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
ชาว HLM คิดว่า Toyota Camry 2.0 G Extremo ตัวเก่ากับตัวใหม่ คันไหนสวยกว่ากันครับ
ทำไมผมคิดว่า ตัวเก่ามันออกแนววัยรุ่น สปอร์ต กว่า ตัวปัจจุบันเหลือเกินครับ

1. Toyota Camry 2.0 G Extremo 2008-2012

2.Toyota Camry 2.0 G Extremo 20012- Present

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 10:59:53 โดย thepowermancity »

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ชอบตัวเก่าครับดูลงตัวกว่า
ตัวปัจจุบันกระจังหน้าดูไม่สปอร์ตไม่สมกับเป็น Extremo แถมสเกิร์ตหลังก็ดูเกินๆล้นๆ ไม่สวย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ promay

• Jr. Member
  • **
ตัวเก่าแบบไม่ลังเลเลยครับ ลงตัวกว่าเยอะ ;D

ออฟไลน์ golf8023

ตัวเก่าก่อนMC
ตัวMCแล้วดูอ้วนๆไปนิด แต่ก็สวยทั้งคู่

ส่วนตัวปัจจุบันนี่ ตัวไฮบริดหน้าตาหล่อเหลากว่ามาก

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
กระจังรุ่นไม่hybrid ขัดตามากครับ รูปทรงตัวถังเทอะทะอยู่แล้ว ใส่กระจังแบบนี้ยิ่งเทอะทะ ชอบรุ่นก่อนminor changeเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ตัวเก่าครับ เข้าใจว่าตัวใหม่มีข้อจำกัดหลายอย่างทั้งเรื่องการลดต้นทุนและไม่ให้สวยมากเกินหน้าเกินตารุ่นที่สูงกว่าโดยเฉพาะไฮบริด
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ MystogaN

ตัวเก่าสวยกว่า ปัจจุบันให้ล้อแกรนๆ ไฟท้ายไม่รมดำ

ดูเหมือนแค่เอาชุดแต่งมาแปะแค่นั้น

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ตัวเก่าครับ

ตัวใหม่ขัดตรงล้อ กับกระจังต้องเป็นบานเกล็ดแบบจีนเท่านั้น
ถึงจะสมเป็น Extremo

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 11:22:42 โดย Iwata Kana 2.5G »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

promt

• บุคคลทั่วไป
ตัวเก่า มันดูดุสมเป็น Extremo

ออฟไลน์ burutrad

old model ครับ ;)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ตัวเก่าแน่นอนครับ

ออฟไลน์ udis

ตัวเก่าสวยกว่าครับ

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
ส่วนตัวชอบ ACV40 มากกว่ามากๆครับ
ดูลงตัวกว่า อะไรก็ดูดีกว่า (ภายนอก)

ถามผู้รู้หน่อย ตัว ACV40 นี่ยังน่าเล่นไหมครับ
มือ2 หรือหารถค้างโชว์รูม

แล้วควรเล่นรุ่นไหนครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ gorilla

ตัวเก่าครับ

ตัวใหม่ผมว่าดูเป็นรถไร้ราคามากครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

ภายนอกชอบตัวเก่า  ภายในชอบตัวใหม่ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมกลับชอบ ACV50 มากกว่าครับ

ออฟไลน์ Do!phinz

• **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
ชอบตัวเก่าครับ แต่ของใหม่ก้ต้องดีกว่าไหม

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
ตัวใหม่ละกันครับ ตัวเก่าใส่สปอยเลอร์แล้วไม่สวยเลย ปล่อยโล่งๆดูโอเคกว่า

ออฟไลน์ Eddy5659

ตัวเก่าหล่อที่สุดในโลกกกกกกกก เพราะผมขับอยู่  ;D ;D ;D
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ krajay

• **
มคอดว่า ตัวเก่ากะตัวใหม่ มันเหมือนกัน ยังกะ minorchange เลย

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
เลือกไม่ถูก ผมชอบท้ายตัวใหม่และหน้าตัวเก่าอะ :S
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
ตัวเก่าสวยกว่าครับ

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
ตัวเก่าสวยความตรงท้ายนี่แหละครับ แต่ลองนั่งตัวใหม่ไฮปริดแล้วชอบจริงๆ