ผู้เขียน หัวข้อ: E300 BlueTec Hybrid ที่ MBTH กำลังจะขายเป็น Facelift แล้วหรือยัง  (อ่าน 2840 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ไปถามที่ดีลเลอมาไม่สามารถให้คำตอบได้หนะครับ บอกแค่ว่าน่าจะเปิดตัวมอเตอโชว์นี้

อยากทราบว่าที่กำลังจะเปิดตัวนี่เป็นตัว Facelift แล้วหรือตัวปัจจุบันที่เอามาโชว์ก่อนหน้านี้ครับ

ปล.CLA ก้อเหนว่าน่าจะมามอเตอร์โชว์นี้เหมืิอนกันนะครับ เซลบอกมา

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
Re: E300 BlueTec Hybrid ที่ MBTH กำลังจะขายเป็น Facelift แล้วหรือยัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 13:34:16 »
หน้าจะมานะครับพี่ แต่ถ้ามาจริงๆ  อยากไปดูมากๆ  ;D

ออฟไลน์ imneng

• Full Member
Re: E300 BlueTec Hybrid ที่ MBTH กำลังจะขายเป็น Facelift แล้วหรือยัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 14:00:56 »
เห็นว่ายังไม่แน่ว่าจะเอาเครื่องตัวไหนมาลง แต่ก็น่าจะมีรุ่นที่คุณ จขกท. ว่า เป็น 1 ในนั้น
แต่ก็แปลก ๆ นะ เพราะตอน motor expo มันมีแบบตัวปัจจุบันไปแล้ว

สำหรับที่บ้าน ไม่รอ facelift แล้วค่ะ จองไปแล้ว 250 cdi โฉมนี้ คนที่บ้านรอไม่ไหว + กับ ค่าตัวที่น่าจะแพงกว่ารุ่นเดิมตอนเปิดตัวอยู่ด้วย

ง่าย ๆ ไม่ต้องดูแลมาก ก็โฉมนี้แหละค่ะ

CLA เห็นว่าน่าจะมาปลายปี ตอนนี้ลุ้นให้ A 150 ลด ลด ลด แล้วก็ลด ลงมาอีกเยอะ ๆ  ;D ;D

ยังไงคงต้องรอดูกันต่อไปตอน motor show ปีนี้แหละค่ะ
Merc Addicted