ผู้เขียน หัวข้อ: มิราจ ที่ขายในออสเตรเลีย กับในไทย โครงสร้าง ตัวถังเหมือนกันไหมครับ  (อ่าน 2470 ครั้ง)

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 15:59:18 โดย superden »

ออฟไลน์ udis

ตามไปรถที่ขายในบ้านเราจะได้ 5 ดาวเยอะอยู่ครับ แต่ก็จะมีหลายรุ่นยอดนิยมที่ได้ 4 ดาวครับ

Isuzu D-Max ได้ 4 ดาว
Nissan Navara ได้ 4 ดาว
Mini Countryman ได้ 4 ดาว
Toyota Hiace ได้ 4 ดาว
Ford Ranger ได้ 4 ดาว
Ford Fiesta ได้ 4 ดาว
Toyota Camry Hybrid ตัว 2010-2011 ได้ 4 ดาว
Honda City ได้ 4 ดาว

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
คิดว่าเหมือนล่ะครับ แต่ตัวทดสอบการชนที่ออสมีถุงลมด้านข้างเพิ่มมาให้ด้วย :'(
ไม่รู้ว่าสเปคออสมี ESP มาให้ด้วยหรือป่าว
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
โครงสร้างคิดว่าเหมือนกัน แต่ถุงลมข้างเราไม่มีแน่ เอาสเปคบ้านเราไปทดสอบคิดว่า3-4ดาวครับ

ออฟไลน์ nok

• Sr. Member
ผมคิดว่าน่าจะเหมือนกันเพราะมันคือ Global car ส่งขายทั่วโลก แต่อาจจะต่างที่ระบบความปลอดภัยครับ