ผู้เขียน หัวข้อ: panamera 1.6 ล้าน lamborghini 2.6 ล้าน S-class 0.95 ล้าน ผมว่ามันถูกเกินไปมั้ยครับ  (อ่าน 10599 ครั้ง)

ออฟไลน์ panjap

• Hero Member
ตั้งใจโกงแน่ๆครับ ทำเป็นโอดครวญว่าเงินแค่ สี่แสน ใครจะไปโกง โธ่ พันเดียว มันยังโกงกันมาแล้วครับ  พวกนี้จะจิตวิทยาสูง หลอกล่อคนได้ง่าย คนโลภก็ตกเป็นเหยื่อครับ

ออฟไลน์ F e r m a r c o

• Sr. Member
เสี่ยงเกิน
ขับช้าๆ เดี๋ยวก็ถึง

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
ต้องตามดูว่าเมื่อไหร่จะออกข่าวในทีวีอะนะ อิอิ

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
Maygnot H. Tawarattap : มี Aston Martin One 77 มั้ยครับ อยากได้มากเลย

รถนำเข้า สั่งนำเข้า รถจดประกอบราคาประมูล : ต้องสั่งเข้าล๊อตนี้ยังไม่มีครับ

Maygnot H. Tawarattap : ถ้าสั่งจะต้องรอนานมั้ยอะครับ และราคาเกิน 5 ล้านมั้ย

รถนำเข้า สั่งนำเข้า รถจดประกอบราคาประมูล : 1.6 ล้านครับ

Napat Plobmuang : EVO X รวมทะเบียนแล้วเท่าใหร่ครับ

รถนำเข้า สั่งนำเข้า รถจดประกอบราคาประมูล : 1.2 ครับ

แหม่ เพิ่มอีก4แสน ได้ขับรถที่มีไม่กี่คนบนโลกได้ใช้เลยนะครับนะ
Test ..