ผู้เขียน หัวข้อ: panamera 1.6 ล้าน lamborghini 2.6 ล้าน S-class 0.95 ล้าน ผมว่ามันถูกเกินไปมั้ยครับ  (อ่าน 10595 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
https://www.facebook.com/inwoysupercar
panamera 1.6 ล้าน
lamborghini 2.6 ล้าน
S-class 0.95 ล้าน   ผมว่ามันถูกเกินไปมั้ยครับ 

ปล.ผมว่าขับๆไปโดนจับแน่ เลย  สงสัยมากเลยทำไมถึงถูกได้ขนาดนี้

ออฟไลน์ MystogaN

น่าจะเป้นรูปรถของ SC Supercar เกรย์เจ้านึง :P

ราคาที่เมืองนอกยังซื้อไม่ได้เลยนะครับผมว่า ...

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ก็มือ2เมืองนอกอ่ะครับ
ประมูลหลบมา เค้าบอกไว้
อิอิ น่าสน ใช้สัก2-3ปี โดนยึดไปเราก็ใช้คุ้มละ
(พูดเล่นนะ)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
สนแต่ panamera นี้ละ

ออฟไลน์ Headman

น่าเสียดาย ถ้ามี Citroen เก่าๆ จะเอามาระเบิดอะไหล่ซักหน่อย อิอิ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
panamera 1.6 ล้าน  บ้านเรา 16 ล้าน
lamborghini 2.6 ล้าน   บ้านเรา 26 ล้าน
S-class 0.95 ล้าน   ผมว่ามันถูกเกินไปมั้ยครับ  บ้านเรา 9.5 ล้าน

;D ;D ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
จดประกอบหรือเปล่าครับ เพราะเห็นคำว่า"จดประกอบ"ท้ายชื่อเขา

ออฟไลน์ Fly to dream

รถอินวอยครับ ไม่มีทะเบียน ถึงมีเค้าต้องมีเส้นใหญ่มากในการทำ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ snif

• Full Member
มัดจำ4แสน
จ่ายปุ้บ ปิดเพจปั้บ ก็ลอยนวลละสิครับ

ออฟไลน์ Buffy

รถจดประกอบราคาประมูลหลบเข้ามา

มีตังค์ซื้อไว้มาจอดหน้าบ้านให้ดูเท่ห์  นานนานขับทีไปหน้าปากซอย.......แค่นั้นพอ แหะแหะ

ออฟไลน์ groovy

ของฟรีไม่มีในโลก ของถูกต้องถูกอย่างมีเหตุผล

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ระวังจะเป็นแบบนี้
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ B@S!C

• สมาชิกใหม่ครับ
รถจดประกอบถูกจิง แต่ลิงค์เฟสที่ จขกทโพส มันดูทะแม่งๆ ไม่รู้ว่าไปเซฟรูปใครเขามาแล้วปิดทะเบียนเองหรือเปล่า น่าจะมีอะไรยืนยันมากกว่านี้  :D

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
ผมว่าเพจหลอกเงินมากกว่า ลองโอนไปสิ มันจะปิดเพจหนีแล้วไปตั้งใหม่หลอกเงินคนอื่นอีก

ออฟไลน์ PoK

• Jr. Member
  • **
เห็นบัตรประชาชนกับหน้าตา ผมว่าไม่น่าใช่คนทำธุระกิจแบบนี้แล้วล่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

ระวังจะเป็นแบบนี้

แค่คันเดียว นอกนั้นไม่มีโดน ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ NOOM22

ถ้าเชื่อมันไม่บ้าก็ไง่อ่ะครับ
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดี๋ยวนี้แก๊ง ต้มทางเน็ตเยอะมากๆ

พวกขายของออนไลน์ซวยไปด้วยเลย

ออฟไลน์ AMG GT

เห็นเค้าบอกในเพ็จ ว่า รถที่เอามาให้ดูไม่ใช่รูปจริงว่างั้น  ต้องมัด 400000 จำก่อนแล้วเค้า  ถึงจะสั่งรถจากญี่ปุ่น มาให้

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ถ้าใครวางมัดจำไปแล้วโดนเชิด ผมจะสมน้ำหน้าครับ และขอให้ไม่ได้เงินคืนครับ จะได้เป็นบทเรียน จบ

ออฟไลน์ Mario_Yadel

ดูจากประวัติเปิดเพจ ได้ประมาณ 3 ปีกว่า  ไม่รู้ว่าเป็นยังไง
ใครไม่กลัวขึ้นศาล กตังเยอะ ก้อลุยเลยครับ ผมขอแบบถูกกฏหมายดีกว่า

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
เขาบอกรายละเอียดขนาดนี้แล้ว ยังกล้าซื้อก็ตามสบายเลย
ผมยอมซื้อที่ถูกกฎหมายดีกว่า สบายใจ ไม่ต้องมานั่ง นอนกังวลให้มากมาย

ออฟไลน์ G_6611

• **
 ;D ;D ;D คงมีคนโดนกันบ้างล่ะ

ออฟไลน์ golf8023

อีกเจ้านึงน่าสนครับ ราคาชาวบ้านจับต้องได้เลย
คัมรี่ไฮบริด4แสนกว่า แอคคอร์ดตัวล่าสุด3-4แสน วิออสแสนกว่าบาท Ecupeไม่ถึงล้าน มีอีกเกือบร้อยคัน รูปจริงหมด
แต่ไม่มีเล่ม มีแต่สำเนาหน้าแรกกับเล่มโอนลอยจากเจ้าของเดิม การันตีว่าถูกกฎหมาย แต่โอนไม่ได้
เพื่อนผมเคยโพสถามว่าถ้าถูกกฎหมายทำไมโอนไม่ได้ รถขโมยมารึเปล่า มันบล็อกเพื่อนผมทันที 555  ;D

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ koruru

หลอกแน่ๆนอนครับ
ราคาต่างประเทศก็ยังแพงกว่านี้เลยครับ  >:(

Stroke8

• บุคคลทั่วไป
มีโอกาสเป็นเฟอร์บี้ราคาแพงครับ

ออฟไลน์ Pisces

• **
พวกรถโดนยึดจากบ่อนรึเปล่าครับ ขับไปก็โดรตำหนวดเล่นแน่ๆ ไม่คุ้มหรอกครับ

ออฟไลน์ neuro

ไม่มีตรรกะครับ 18 มงกุฎแน่นอน

ออฟไลน์ mathician

ไม่มีปัญญอยู่ดี