ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอคนขับรถมารยาทเถื่อนมาก  (อ่าน 8435 ครั้ง)

ออฟไลน์ localgame

• Hero Member
Re: วันนี้เจอคนขับรถมารยาทเถื่อนมาก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 22:27:22 »
รถแรงประจำชาติไทยคับ E46 FD Vigo Fortuner D max ต้องให้เค้าไปหน่อย 5555
เข้ามาฮา อย่าลืมแท๊กซี่ด้วยนะครับ

อย่าลืมคิวรถตู้ตีนผีผมด้วยนะ อันนี้แรงจริงๆครับ ไม่เชื่อไปถามคนนั่ง แต่อย่ามองที่หน้าปัด (เพราะแค่ 160) 55555+

อย่าลืม วีออส แจ๊ส และอีโค้คาร์ทั้งหลายด้วยครับ

วัยรุ่น วัยแรง

อืม สรุปแม่งตีนผีทุกคันอะ อยู่ที่คนขับ 555+

ผมว่าเรื่องแค่นี้ไม่น่าจะโกรธแค้นอะไรเลย มันเวอร์ไปป่าว คนเราก็บ้า

แต่ผมว่าเค้าคงทำใจไม่ได้หรือเปล่าเพราะตัวเองเป็นถึง BMW E46 330i

แต่โดน พี่ จขกท. ทิ้งห่าง แล้วพี่ ขับรถอะไรครับ

ปล.ผมโดนบ่อยมาก e36 e46 e39 เนี่ยประจำชอบจี้ตูด ไม่ได้เป็นทุกคันนะ แต่ส่วนใหญ่ผมเจอมากกว่ากระบะ อีก
อยากรู้เหมือนกัน จขกท. ขับรถอะไรครับ เห็นใต้ชื่อthe quattro เดาว่าน่าจะเป็นaudiซักรุ่น

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
Re: วันนี้เจอคนขับรถมารยาทเถื่อนมาก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 22:31:58 »
s6นะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 14:57:57 »
รถของตาpopdemonic เป็น Audi S6 ครับ

ซึ่งดูจากใต้กระโปรงแล้ว..ผมบอกได้เลยว่าถ้า popdemonic เด็กกว่านี้ และเกรียนกว่านี้มากๆ
BMW คันนั้นจะเสร็จ s6 ของป๊อบกี่ครั้งก็ได้ครับ เสร็จแล้วเสร็จอีก ยกกินน้ำชา แล้วเสร็จอีกรอบ
ก็ยังได้ พลังใต้ฝากระโปรงมาแบบเหนือๆอยู่แล้ว

แต่ผมเดาว่าที่แยกจากกัน อาจเป็นเพราะคุณป๊อบผ่านเลยจุดเกรียนนั้นมาแล้ว
ซึ่งตรงนี้ คนเคยซิ่งแล้วเริ่มแก่ตัว เริ่มเห็นชีวิตสำคัญกว่าความบ้า จะเข้าใจกันทุกคน

ส่วน E46 คันนั้น ผมไม่แน่ใจนะ ลักษณะคุ้นมาก ผมเคยวิ่งจากพระราม 3 กลับจากบ้านน้องสาว
ขึ้นทางด่วน เจอ BMW ลักษณะคล้ายๆกันนี้ ดำ เตี้ย ล่ำ ตัดหน้าผมกระชั้นชิดเข้าช่อง EasyPass
ก็เลยขับตามแต่ไม่ได้จี้ตูด เรียกว่าไม่หลุดเรดาร์ละกัน ใช้ Tiida ที่ลงโบแล้วนี่ล่ะ
รู้ว่าม้าผมห่างชั้นมาก แต่มันโมโหว่ะ ผมไล่แบบไม่ให้หลุด ถ้าเขาแกล้งผม ผมหลบทัน
ถ้าเขามองกระจกหลัง จะเห็นรถผมอยู่ตรงนั้นเสมอ

แล้วก็มุดแบบพาลๆ มุดแบบควายๆ ...นึกว่าตัวเองเป็นน้ำ ไล่ชาวบ้านเขาไปทั่ว
ดันไปไล่ Vigo ยกสูงล้อแต่ง Vigo เค้าแค้นเลยตบเบรกใส่ อีนี่แม่งก็หักหลบมาขวางหน้าผม
คือดีที่ผมไม่ขับจี้ตูดใคร มันก็เลยเหลือที่ มันกด ผมก็กดต่อ 120-200 ผมเกาะได้
หลัง 200 ผมโดนทิ้งยาว สุดท้ายเสียงโทรศัพท์ดังในรถผม ริงโทนฟังก็รู้ว่าแม่โทรมา
ผมก็เลยเลิก ช่างมัน ไล่ไปก็ไม่ได้ออสการ์ เงินก็ไม่ได้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ madboy

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 11:48:27 »
น้าป๊อป-สงสัยพี่บีเอ็มเค้าอยากรู้ว่า audi เค้าดีจริงไหม  ;D

คุณแพน-มันจะฮากว่านั้นถ้าอีคันนั้นโดน vigo ดูดตรูจที่เกิน 200  ;D