ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายโฆษณา Nissan Palsar หรือเปล่าครับหรือเค้ามีกิจกรรมอะไร  (อ่าน 3153 ครั้ง)

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
แถว CTW ครับ มีนกกระจอกเทศด้วย ฮ่า ๆ
เครดิตภาพจาก facebook Lee Ji Son ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 13:58:25 โดย Loft »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มุขคุ้นๆนะ

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ nok

• Sr. Member
เปรียบเทียบซะเห็นภาพเลยนะนิสสัน ผมว่าเอายีราฟเลยไหมครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้าเทียบด้วยตรรกศาสตร์แล้ว พัลซ่าร์ก็หลังคาเตี้ยกว่าทีด้าสิครับ เพราะคลิปหลัง นกนั่งได้โดยไม่ต้องเปิดหลังคาด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ snif

• Full Member
กระแสตอบรับดีจริงๆ

ออฟไลน์ kengmania

• Full Member
อืม ที่แท้ก็เจ้ากระจอกเทศก็เป็นพรีเซ็นเท่อร์.. roox กับ tiida มาแล้วนี่เอง
ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ