ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานเว็บ headlightmag  (อ่าน 46821 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchinna

• Newbie
  • *
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานเว็บ headlightmag
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 17:09:46 »
อยู่ดีๆ ก็มีความรู้สึกอยากเป็นกำลังใจให้พี่ๆทีมงานทุกๆท่าน ในการทำเว็บ ที่มีความวิริยะ อุตสาหะ พากเพียร ในการจัดหาข้อมูล มาให้ ทุกๆท่านได้อ่านกัน

ขอเป็นกำลังใจ ให้ทุกท่าน ในการทุ่มเท สิ่งดี มาให้กันอีกต่อไป

ขอขอบคุณ ที่เป็นแหล่งความรู้ และสร้างสรรค์ สิ่งที่แหวกแนว และสร้างความและสมดุลในการคิดให้กับผม

ขอเป็นกำลังใจให้ครับผม

(ปล.ความรู้สึกผมมันเกินคำว่าจะบรรยายออกมาได้ ครับ) อย่าหาว่าผมเวอร์นะ อิอิ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานเว็บ headlightmag
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 21:44:05 »
ขอบคุณมากครับ

มันเหนื่อยมากเกินกว่าที่ทุกคนคิดจริงๆ....

ผมเองก็ไม่คิดว่าสุดท้ายแล้วมันจะเหนื่อยขนาดนี้

แต่ก็ต้องทำ เพราะถ้าไม่ทำ ก็จะไม่มีใครทำ ดังนั้น เราต้องทำเองนี่แหละ ดีที่สุด

ออฟไลน์ suchinna

• Newbie
  • *
Re: ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานเว็บ headlightmag
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 08:38:47 »
ใช่ครับผม สู้ ๆครับ แต่ยังไงก็รักษาสุขภาพให้ดีกันทุกท่านนะครับ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ