ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมีมุมมองอย่างไรกับคนที่ขับ CAMRY 2008 หรือ BENZ A CLASSอายุประมาน23  (อ่าน 3977 ครั้ง)

ออฟไลน์ karnbenzmiyabi

• Newbie
  • *
อยากถามเพื่อนๆ ครับว่า

ถ้าสมมุติว่ามีคนอายุสัก 23 ปี มีเงินเดือนห้าหมื่นอัพเป็นเจ้าของกิจการ SME สักที่หนึ่ง ขับรถ 4 คัน คือ

1. Camry 2.4 V (2008)

2. Mercedes benz A class (2007)

3 HONDA ACCORD (2009)

4.NISSAN TEANA (2009) แต่งVIPนิดๆ

คุณคิดว่าภาพลักษณ์ เป็นอย่างไร?
และอันไหนดูน่าเชื่อถือมีภูมิฐานในเวลาไปติดต่องาน หรือในสายตาคุนถ้าคุนเป็นลูกค้่า?  ขอแลกเปลี่ยนความคิดครั
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2013, 05:31:23 โดย karnbenzmiyabi »

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
Teana ครับ ต้องตัว v6  มี sunroof ด้วยนะ  ดูน่าเชื่อถือสุด

ออฟไลน์ elite

• Full Member
สำหรับผมคิดว่า NISSAN TEANA  แต่แต่งVIPนิดๆ ไม่รู้ว่านิดขนาดไหนเพราะไม่เห็นรูป แต่ถ้าแต่งมากไป คงเป็น HONDA ACCORD (2009) รองลงมาเป็น Camry 2.4V

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เทียน่าครับ เพราะ แต่งVนิดๆเนี่ยแหละ คันอื่นไม่แต่งเลย

+กับเทียน่ามันดูหรูหรา ดูดี ในตัวอยู่แล้วครับ

รองมาแคมรี่ แอคคอร์ค

ส่วนเอคลาสตัวนี้มองผ่านๆนึกว่าแจ๊สทุกที

ออฟไลน์ peak14405

• Full Member
โอ๊ะ เพิ่งเห็นว่า A Class '07 อย่าเลย มันเป็น Jazz จริงๆ

งั้นผมว่าไป Accord ครับ ดูดีที่สุดในตัวเลือก

ไม่ชอบรถแบบ VIP เลย โนวคอมเม้นละกัน  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2013, 15:00:45 โดย peak14405 »

ออฟไลน์ kimmeng21

อายุ 23 เท่ากันครับ เป็นเจ้าของบริษัทตัวเองเหมือนกัน

อายุน้อย ไฟแรง ยังไงก็ A Class ครับ คือถ้า D Seg ผมว่ายังไงก็ผู้ใหญ่ไป ยิ่ง VIP นี่ ความน่าเชื่อถือยิ่งลดลงนะผมว่า....

แต่ Mercedes benz A class (2007) ย้ำ 2007 น่ะคับ 5555
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ choomodify

คุณคิดว่าภาพลักษณ์ เป็นอย่างไร?
และอันไหนดูน่าเชื่อถือมีภูมิฐานในเวลาไปติดต่องาน หรือในสายตาคุนถ้าคุนเป็นลูกค้่า?

น่าเชื่อถือทุกคันครับ และผมไม่สนใจว่าจะแต่งอะไรมา ขอให้รถสะอาด ก็ถือว่าเป็นคนใส่ใจแล้วครับ ตามนี่เลย

ออฟไลน์ karnbenzmiyabi

• Newbie
  • *
ครับขอบคุนความเห็นของเพื่อนๆพี่มากนะครับเมื่อวานถ้องเน็ตมาผมนึกขึ้นได้เห็น honda crvตัว 2008มันก๊น่าจะโออยู่นะครั0?บขอคอมเม้นด้วยครับ!

อยากให้พี่รองนึกภาพตามนะครับไปพรีเซ๊นงานตามสํานักงานตามหมู่บ้านใหญ่ๆหลายๆที่แน่นอนอยู่แล้วว่าถ้าขับ200sxติดโบมาจอดมันก๊กะไรอยู่, แล้วพรีเซ๊นงานแต่ละทีก๊หลักแสนหรือล้านต้นๆจึงอยากให้พี่ๆแนะนําให้มันดูเข้ากับบุคลิกหน่อยครับ

camry 2.4 v (2007)
a class a170 (2007)
crv el 2.4 (2007)
teana (2009)