ผู้เขียน หัวข้อ: ---เราพอจะมีโอกาสได้เห็น SWIFT M/T แบบใส่ ABS จากโรงงานในเร็ววันนี้ไหมครับ?---  (อ่าน 2779 ครั้ง)

ออฟไลน์ F.I.P.G.

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ

อยากสอบถามทางทีมงาน HLM ครับ  ว่าช่วงงาน Motor Show ที่จะเริ่มต้นภายในสิ้นเดือนนี้หรือช่วงเวลาไม่เกินสามสี่เดือนจากนี้ เราจะมีโอกาสได้เห็นสวิฟ เกียร์ธรรมดา ที่แนบ ABS มาจากโรงงานหรือไม่ครับ  เพราะคุ้นๆว่า ช่วงต้นปีที่ผ่านมาพี่จิมมี่เคยได้ตอบคำถามภายในกระทู้หนึ่งไว้ว่า มีโอกาสที่จะได้เห็นรุ่นดังกล่าววางจำหน่ายครับ

รบกวนทางทีมงานด้วยครับผม  ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
ผมว่าอย่างน้อยairbagไม่มีแต่มีABSหน่อยก็ดีนะ  เพราะมันมีโอกาศได้ใช้บ่อยมากกว่าairbagมหาศาลเลย  โดยเฉพาะตอนฝนตก

เหมือนเห็นในเฟซบุ๊ค(ไม่ของเว็บก็ของพี่จิมมี่)ว่าจะได้เห็นเร็วๆนี้ ;)

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• เด็กน้อยภูพาน
ผมมาเอาตัวท๊อปเพราะ ABS EBD นี่ล่ะครับ ทั้งๆที่อยากได้เกียร์ธรรมดามากๆ(พ่อแกให้ความสำคัญกับจุดนี้มากๆครับ พอไม่มีแกเลยไม่ให้ผมจองรุ่นเกียร์ธรรมดา)
ขอให้มาทีเถอะ
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
ถ้าซูซูกิไม่เหนียวจนเกินไปน่าจะใส่นะครับ เพราะแนวโน้มความต้องการของตลาดเป็นไปในลักษณะที่เน้นอุปกรณ์ความปลอดภัยครบครันในราคาที่เอื้อมถึงได้ ขึ้นอยู่กับซูซูกิว่าจะใส่มั้ย ? ถ้าใส่ จะทำราคาได้เท่าเดิมรึเปล่า ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ได้เห็นครับ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ ยังไมใช่เดือนนี้ครับ

ออฟไลน์ SakdRetro

• **
ตอนนี้ MT ชลอการผลิตไปแล้ว....
สาธุมาทันตอนผมรับรถด้วยเถอะ

หรือถ้ามาตอนหลังจริงๆ เราเอาไปติดตั้งเพิ่มได้ไหมครับ
Fortuner 2.7 BMC LPG
Datsun 720 4x4
Datsun 120Y หัวใจจะวาย

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
อีกนานครับ ที่จะเห็นเร็วๆในลาดรถกลุ่ม eco ในรุ่น MT เห็นจะเป็นมาชครับ ที่จะมี abs เข้ามาในตัวล่างที่เป็นเกียร์ MT

ออฟไลน์ Guy y

ตอนนี้ MT ชลอการผลิตไปแล้ว....
สาธุมาทันตอนผมรับรถด้วยเถอะ

หรือถ้ามาตอนหลังจริงๆ เราเอาไปติดตั้งเพิ่มได้ไหมครับ
ราคาเเพงมากๆเลยครับ
2010 VIOS

ออฟไลน์ superden

อีกนานครับ ที่จะเห็นเร็วๆในลาดรถกลุ่ม eco ในรุ่น MT เห็นจะเป็นมาชครับ ที่จะมี abs เข้ามาในตัวล่างที่เป็นเกียร์ MT
มิราจ เกียร์mt   ราคา 426000  มีABS ให้ครับ