ผู้เขียน หัวข้อ: ได้น้อง สวิฟ มาแล้ววววว เร็วกว่ากำหนด 5 เดือน!!!!!!!  (อ่าน 14431 ครั้ง)

ออฟไลน์ joeyote

• Sr. Member
โชคดีมากๆ ครับ เซลส์ โทรมาบอกว่า มีรถหลุดจอง สีน้ำเงินตัวทอป ที่สั่งไป หลุดมาคันนึง
เลยรีบคว้า เกาะยางไว้แน่นน!!!!

แล้วก็จัดแจง ให้ศูนย์ แต่งสเกิร์ตเจัดเต็มออกมาเลยยยย

สวยอ่ะ ชอบบบบ ม้วกกกกกกกก

PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ PoK

• Jr. Member
  • **
ดีใจด้วยครับ ได้ใช้รถเร็วขึ้นเยอะ แต่สีนี้ผมว่าสวยมากเลยนะครับ

ดีใจด้วยครับ ได้ใช้รถเร็วขึ้นเยอะ แต่สีนี้ผมว่าสวยมากเลยนะครับ

ผมว่า คนใช้สีนี้ น้อยดีครับบ
เวลาจอดตามห้าง จะได้หาง่ายๆ

555555
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
ชุดแต่งมาเต็มขนาดนี้แล้ว จัดล้อด้วยครับ  ;D ;D ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
โอ

ดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
โชคดีสุดๆครับ ดีใจด้วยนะครับ ;D
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Bingoboy_Joe

• Full Member
  • You'll never walk alone
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ;D

ส่วนผม

.....รอทำตามความฝันต่อไป  "M5 สีน้ำเงินนนนนนนนนนนนน"
Toyota new vios 1.5G unlimited
Toyota camry hybrid 2.5HV
Toyota New Yaris 1.5G
BMW e90 330i

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
สวยครับ สีน้ำเงิน
ข้างบ้านผมจองข้ามปีกันเลยทีเดียว เหนื่อยแทน

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ดีใจด้วยนะครับ ได้สีที่ชอบด้วย ได้รถเร็วกว่ากำหนดด้วย   น่าดีใจยิ่งกว่าถูกรางวัลเลขท้าย3ตัวอีกนะครับเนี่ย

ญาติผมจองมา  6 เดือนกว่า แล้วยังไม่ได้ข่าวเลยครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

ดีใจด้วยครับ เฮงๆ

ทะเบียนออกจัดไปอีกซักชุด รถนำโชคครับ  ;D ;D

ขอบคุนทุกๆท่านนะคราบบบ

วันอาทิตย์ จะเอาไปเจิม เสริมดวงมงคล ซะหน่อยยยย

ออฟไลน์ banch

ได้มาเดือนกว่าๆแระครับ

DIY แรกของผม ไฟส่องแผนที่กับที่เก็บแว่นตา ยี่ห้อมิตซูบิชิ

;D

morphling14

• บุคคลทั่วไป
ดีใจด้วยครับ รถรุ่น "รอกันลืม"

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ยินดีด้วยนะครับๆๆๆๆๆๆๆ
สุดยอดๆๆๆ โชคดีมากๆๆๆ

ออฟไลน์ PATTY

• Jr. Member
  • **
 :D ดีใจด้วยมากๆค่ะ  :D

สีนี้สวยมาก ยิ่งวิ่งบนถนน สะท้อนแสงแดดยิ่งสวยน่ะค่ะ
เห็นแล้วอิจฉา 555

ออฟไลน์ sriracha

• alex auto shop
ดีใจนำเด้อ 55

รถรุ่นนี้ น่าเรียก รถผ่อนดาวน์ เพราะ จองแล้ว เก็บเงินดาวน์ ต่อได้เลย 12 งวด ก็ครบพอดี อิอิ
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ elite

รถสวยมากครับ สีนี้แจ่มดีชอบ

ออฟไลน์ Tan Int

รุ่นและสีที่ผมชอบเลยด้วย
ยินดีด้วยครับ  :)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ kimmeng21

สวยคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ nekoyaki

ยินดีด้วยครับ ... ขอให้ขับให้สนุก

รุ่นนี้ท่านว่า ก่อนเข้าเกียร์ P ให้ดึงเบรคมือไว้ก่อนครับ เพราะถ้าเข้า P อย่างเดียว แล้วรถไหล หรือมีคนเข็น เวลาปลดเกียร์ P จะมีเสียงดังเหมือนเหล็กกระทบกันครับ  ;)

ออฟไลน์ toonze

ยินดีด้วยครับ ... ขอให้ขับให้สนุก

รุ่นนี้ท่านว่า ก่อนเข้าเกียร์ P ให้ดึงเบรคมือไว้ก่อนครับ เพราะถ้าเข้า P อย่างเดียว แล้วรถไหล หรือมีคนเข็น เวลาปลดเกียร์ P จะมีเสียงดังเหมือนเหล็กกระทบกันครับ  ;)

เกียร์ AT เป็นแบบนี้หมดละครับ ไม่ได้เป็นเฉพาะสวีด

ออฟไลน์ slate

ดึงเบรคมือบางครั้งก็เป็น ผมใช้วิธีถอนเบรคหลังสตาร์ทรถเสร็จ แล้วค่อยเหยียบเบรคซ้ำลงไปอีกที

ออฟไลน์ NaNaNa

สีสวยมากครับ เอาไปแต่งไหมอะ

ออฟไลน์ Amj

ยินดีด้วยครับ

ของผมก็พึ่งได้เมื่อต้นเดือนนี้เองครับ หลังจากรอมายาวนาน 10 เดือนครึ่ง GL สีส้ม

ออฟไลน์ jumpon77

ยีนดีด้วยครับบบบบ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ balliblue

ดีใจด้วยครับ กับรถใหม่  สีนี้สวยมากเลย

ส่วนตัวคิดว่าที่ได้เร็วเพราะ คนถอนจองกันเยอะแน่เลย :D

ออฟไลน์ THUIO

โชคดีมากๆๆๆๆๆๆครับ

ออฟไลน์ scala333

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ  :D
ปล.ศูนย์และสีเดียวกันเลย อิอิ

ออฟไลน์ 9000

โชคดีมากเลยครับ รถหล่อมากครับ  ;D

ออฟไลน์ Monn

ได้ยินว่า ถอนจองเยอะมาก เพราะเหตุของรถคันแรก เนื่องจากปัญหาเรื่องค่าใช้จ่ายของหลายๆ คนเริ่มผุด เริ่มเป็นกระแสทั้งในเน็ตและชีวิตจริง แม่ผมยังขายใบจองแล้วเลย อิอิ
S3 - F30
X1 - E84