ผู้เขียน หัวข้อ: ได้น้อง สวิฟ มาแล้ววววว เร็วกว่ากำหนด 5 เดือน!!!!!!!  (อ่าน 14437 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
ได้มาเดือนกว่าๆแระครับ

DIY แรกของผม ไฟส่องแผนที่กับที่เก็บแว่นตา ยี่ห้อมิตซูบิชิ

;D

เอาไปติดรถยี่ห้อมิตซูได้มั้ยครับอยากได้ทีเก็บแว่นบ้าง ;D

ออฟไลน์ Tapanan

ใส่ของ Mitsu รุ่นไหน ครับ ผมยังไม่มีที่เก็บแว่นเลยครับ.....

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
โชคดีมากครับ

ผมว่าหลายคนที่ไม่รอเพราะมันไม่ทันภาษีด้วยมั้ง

แถมรอรถนานเป็นปีๆ

ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SiiN

• Full Member
ยินดีด้วยนะครับ  ;D
สีนี้สวยมากครับยิ่งใส่เสกิร์ตแล้วยิ่งเทห์  ;)

ออฟไลน์ Do!phinz

• Jr. Member
  • **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
ยินดีด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ hutzero

อ๊ากกกกก สีน้ำ้เงิน!!!  อิจฉามากกกก
อยากได้สีน้ำเงินเหมือนกัน

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
ที่เก็บแว่น  ปาปอด  รึเปล่าครับ  คุ้นๆ

น้องวิฟน้ำเงิน แต่งสวยเหมือนกันนะ  ไม่โหลด้วย

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ยินดีด้วยครับ

ถือว่าโชคดีมากๆ เลยนะครับเนี่ย เป็น Suzuki ที่ออกมาเยอะที่สุดตั้งแต่ Vitara โฉมแรกเลยมั้งเนี่ย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ B@S!C

• สมาชิกใหม่ครับ
สงสัยนิดนึงครับ ได้รถเร็วกว่ากำหนด 5 เดือน เพราะมีรถหลุดจอง แล้วเซลเค้าไม่ต้องเอารถไปให้คิวต่อไปเหรอครับ หรือคุณ จขกท เป็นคิวต่อไป

ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ทราบจริงๆ  ??? ???

ออฟไลน์ mcat231032

อยากทราบแนวทางในการ DIY ครับ

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• เด็กน้อยภูพาน
ดีใจด้วยครับ เย้ มีเพื่อนคลอดก่อนกำหนดด้วยกันแล้ว อิอิ
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ joeyote

สงสัยนิดนึงครับ ได้รถเร็วกว่ากำหนด 5 เดือน เพราะมีรถหลุดจอง แล้วเซลเค้าไม่ต้องเอารถไปให้คิวต่อไปเหรอครับ หรือคุณ จขกท เป็นคิวต่อไป

ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ทราบจริงๆ  ??? ???

มีก่อนหน้าผม อีกสามคิวครับ เซลส์บอก ทั้งสามคิว มีเรื่องเดียวกันคือ
สถานการณ์เงินไม่พร้อม คือเค้าคงคิดว่า อีกหลายเดือนกว่าจะได้
เลยหลุดมาเป็นทอดๆ คงจัดการเรื่องเงินกันไม่ทันมั้งครับ

มันเลยหลุดถึงผมครับ อีกอย่างสีน้ำเงิน คนจองไม่เยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2013, 07:39:58 โดย joeyote »
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ wiszard

สงสัยอีกอย่างครับ!!

แน่ใจหรือว่าหลุดจอง ไม่ใช่รถมีปัญหา (แค่ถามเฉยๆ นะครับ)
เพราะที่เห็นคือ โลโก้ที่ล้อหายไปทั้ง 2 ล้อเลยครับ (อีกด้านมองไม่เห็น ไม่รู้มีหรือเปล่า)

ไม่ทราบรับรถหรือยัง ยังไงลองไปถามที่ศูนย์ดูนะครับ เดี๋ยวกลัวศูนย์ปัดความรับผิดชอบ อ้างว่าเกิดจากการใช้งานของลูกค้า

ออฟไลน์ Sappe!

ยินดีด้วยน่ะครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Nisika

• **
ยินดีด้วยครับ  ;)

ออฟไลน์ adis

โอ....ดีใจด้วยครับ อย่าลืมซื้อเลขเด้ดด้วยนะ

ออฟไลน์ nekoyaki

สงสัยอีกอย่างครับ!!

แน่ใจหรือว่าหลุดจอง ไม่ใช่รถมีปัญหา (แค่ถามเฉยๆ นะครับ)
เพราะที่เห็นคือ โลโก้ที่ล้อหายไปทั้ง 2 ล้อเลยครับ (อีกด้านมองไม่เห็น ไม่รู้มีหรือเปล่า)

ไม่ทราบรับรถหรือยัง ยังไงลองไปถามที่ศูนย์ดูนะครับ เดี๋ยวกลัวศูนย์ปัดความรับผิดชอบ อ้างว่าเกิดจากการใช้งานของลูกค้า

คงไม่นะครับ เพราะตอนผมไปรับรถตัวเอง เซลก็เพิ่งจะหยิบโลโก้ที่ดุมล้อมาแกะถุงพลาสติก ใส่ให้กันเช้านั้นเลย .... ตอนดูรถครั้งแรกก่อนไปทำเบาะ/ฟิล์ม ยังไม่มีโลโก้ที่ดุมล้อครับ

เรื่องส่วนอื่น ๆ ก็ต้องเช็คดูอีกครับ เห็นมีคนที่โดนศูนย์บอกปัดเคลม เพราะศูนย์สงสัยว่าไปทำอะไรมาเองเหมือนกันครับ (เจ้าของรถบอกไม่ได้ทำเลย)

ออฟไลน์ pee1818

ที่เก็บแว่นอันนี้ผมใช้ทุกวันครับ ไทรทันพลัส

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ยินดีด้วยครับ.. ;D

รถสวยมากครับ..

แต่ผมไม่ชอบสเกิร์ตทรงนี้เท่าไหร่.. ;)
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ SaiXaiZai

ได้มาเดือนกว่าๆแระครับ

DIY แรกของผม ไฟส่องแผนที่กับที่เก็บแว่นตา ยี่ห้อมิตซูบิชิ

;D

งานเนียนดีจังเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2013, 08:29:15 โดย kujjung »

ออฟไลน์ suteki

• **
โดนใจผมเลยครับสีนี้ ชอบมากเลย

ออฟไลน์ mcat231032

อยากทราบจริงๆๆ ครับว่า DIY นี้ติดตั้ง อย่างไร ครับผม กำลังรอเป็นเจ้าของน้องสวิฟเหมือนกันครับ ของผมรอตั้งเดือน 9 T_T