ผู้เขียน หัวข้อ: คิดจะออก prerunner 4dr. ตอนนี้ มันใกล้ตกรุ่นรึยังครับ  (อ่าน 3776 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsnutty

• Full Member
คิดจะออก prerunner 4dr. ตอนนี้ มันใกล้ตกรุ่นรึยังครับ

แล้ว toyota จะมี รถกระบะตัวใหม่ออกมาเมื่อไหร่ครับ ใครทราบข่าว เล่าแจ้งทีครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member
Re: คิดจะออก prerunner 4dr. ตอนนี้ มันใกล้ตกรุ่นรึยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:02:17 »

ปีหน้า กลาง - ปลายปี

ออฟไลน์ hong_G

• Sr. Member
  • I aM HoNG
Re: คิดจะออก prerunner 4dr. ตอนนี้ มันใกล้ตกรุ่นรึยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:06:54 »
ตาม Rep บนบอกเลย

ใกล้เปลี่ยนโฉมแล้วครับ อายุ Vigo โฉมนี้ 

ออฟไลน์ KIM NNC

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:14:49 »
ตอนนี้วีโก้มันมาถึงบ้านปลายชีวิตมันแล้วครับ หลังจากเปลี่ยนหน้าเปลี่ยนตา เปลี่ยนสีรุ่นพิเศษ เปลี่ยนเกียร์ออโต้ ใส่ชุดแต่ง TRD และอื่นๆอีกมากครับ

และจากที่พี่จิมมี่เขียนบอกไว้ก็จะมีรถกระบะที่จะมาแทนวีโก้เปิดตัวปีหน้าแล้วครับ ส่วนจะใช้ชื่ออะไรเปิดตัวเดือนอะไรยังไม่ทราบแต่ว่าปีหน้าแน่ๆ

ถ้ารอได้ผมว่าสมควรรอเป็นอย่างยิ่งครับ ถ้าจำเป็นต้องใช้รถกระบะควรซื้อของค่ายอื่นที่เป็นรถตัวใหม่ดีกว่าครับ

เพราะอย่างน้อยก็อีกไม่ต่ำกว่าห้าหกปีหรือมากกว่านี้ถึงจะตกรุ่นครับ

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:41:04 »
ถ้าอยากได้ความคุ้มค่า ก็ยังพอซื้อได้ครับ  ยังไงอะไหล่ก็มีเป็นอีก 10 ปี

แต่ถ้าซื้อใช้เป็นรถครอบครัว หรือต้องการให้เป็นหน้าเป็นตาหน่อย  รอตัวใหม่ หรือซื้อยี่ห้ออื่นเถอะครับ

ออฟไลน์ ball.design

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 12:17:22 »
all new hilux ตัวใหม่ จากที่ถามเพื่อนที่ทำเกี่ยวของกับ all new เค้าบอกว่าสวย และคันจะใหญ่เท่า FORD wildtrak ครับ
dbx

ออฟไลน์ kris-lack

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 12:43:27 »
อันนี้อาจจะไม่ได้ตอบเจ้าของกระทู้นะคะ แต่มีเรื่องวีโก้เล่าให้ฟัง
ที่ มหาวิทยาลัย ชื่อดังในจังหวัดมหาสารคาม (มีมหาวิทยาลัยเดียวแหละค่ะ)
วีโก้ 4 ประตู จอดอยูที่จอดรถหน้าคณะเทคโน โดนขโมยกลางวันแสกๆ
บางคนอ่านแล้วก็อาจจะเฉยๆ เพราะที่จอดรถใครจะไปดู
แต่ขอบอกว่าโจรมันเลวมาก เพราะที่จอดรถที่นี่มันโล่งแจ้ง ไม่ลับตา ติดตึกทำงาน 
ขนาดตัวเราเองใช้อีกยี่ห้อนึงยังเสียวๆเลยค่ะ
มาทำงานที่นี่ได้จะเข้าปีที่สองแล้ว คันนี้เป็นคันที่ สาม แล้วค่ะ

เล่าให้ฟังเฉยๆนะคะ ส่วน prerunner 4dr ก็สวยดีค่ะ

ออฟไลน์ HYDE--

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 20:53:11 »
ผมว่า ตัวเลือกอื่น น่าสนใจกว่าครับ
เทคโนโลยีใหม่กว่า ตัวรถสดใหม่กว่า บางรุ่น มีช่วงล่าง พวงมาลัย ที่ดีกว่า
ถ้าจะรอ All new Hilux ผมว่าคงจะนานไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 02:39:10 »
รอไหว รอ All new เลยครับ

ใกล้ตกรุ่นแล้ว

ออฟไลน์ iiuuiisj

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 15:43:02 »
อีกไม่นานเกิน รอ  ครับ

ออฟไลน์ lemon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 22:07:39 »
อันนี้อาจจะไม่ได้ตอบเจ้าของกระทู้นะคะ แต่มีเรื่องวีโก้เล่าให้ฟัง
ที่ มหาวิทยาลัย ชื่อดังในจังหวัดมหาสารคาม (มีมหาวิทยาลัยเดียวแหละค่ะ)
วีโก้ 4 ประตู จอดอยูที่จอดรถหน้าคณะเทคโน โดนขโมยกลางวันแสกๆ
บางคนอ่านแล้วก็อาจจะเฉยๆ เพราะที่จอดรถใครจะไปดู
แต่ขอบอกว่าโจรมันเลวมาก เพราะที่จอดรถที่นี่มันโล่งแจ้ง ไม่ลับตา ติดตึกทำงาน 
ขนาดตัวเราเองใช้อีกยี่ห้อนึงยังเสียวๆเลยค่ะ
มาทำงานที่นี่ได้จะเข้าปีที่สองแล้ว คันนี้เป็นคันที่ สาม แล้วค่ะ

เล่าให้ฟังเฉยๆนะคะ ส่วน prerunner 4dr ก็สวยดีค่ะ
ที่ราชภัฏบุรีรัมย์ เมื่อวานนี้กลางวันแสกๆเหมือนกัน แต่ที่น่าเจ็บใจ >:( กล้องวงจรปิดทุกประตูเข้าออกดันมาเสียพร้อมกัน