ผู้เขียน หัวข้อ: รถติดแก๊สที่รับประกันไฟไหม้ 1ล้านบาท 3 ปี มีใครเคยเคลมยังครับ  (อ่าน 2108 ครั้ง)

ออฟไลน์ zazami53

• Newbie
  • *
รถติดแก๊สยร้ห้อหนึ่ง ที่รับประกันไฟไหม้ 1ล้านบาท 3 ปี มีใครเคยเคลมยังครับ
( ถ้ามีคนเคลมแล้วเคลมยากไหม )

พอดีจะติดยี้ห้อนี้ เพราะ ดูที่หลักประกัน น่าสนใจมากครับ

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
ยี่ห้อ มด แมว
เพื่อนผมเคยเครมแล้วครับ......เป็น Citroen Xantia V6 ติดเจ้า มด แมว รุ่นสูงอยู่
เกิด......ระเบิด ห้องเครื่องไหม้ แต่ไม่เป็นข่าวเพราะไม่ต้องการให้ Citroen เสียชื่อ และ คุยกับบริษัทประกันรู้เรื่อง บริษัท ยอมที่จะจ่ายค่าเสียหายให้ (มันไหม้เฉพาะหน้ารถ ดับทัน) 5 แสนกว่าบาทครับ

ตอนนี้ Xantia คันนั้น ลงเครื่องใหม่ ทำข้างหน้าใหม่หมด ยังวิ่งอยู่ถึงทุกวันนี้ แต่ ไม่ติดแก๊สครับ ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
นั่นสิครับ

ผมอยากรู้ด้วยคน