ผู้เขียน หัวข้อ: [พลีชีพ]ทำไมกระทู้ BMW ใน HLM ถึงเยอะกว่ายี่ห้ออื่นๆครับ  (อ่าน 20122 ครั้ง)

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด

รถในฝันของใครหลายๆคน ไม่แปลกถ้ามันจะเยอะ ผมก็ชอบ  ;D

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
.
.
.
ถามว่าเบื่อไหมก็นิดหน่อยนะครับ เพราะมันเยอะจริงๆ
แต่ก็ไม่ถึงขั้นรำคาญหรอกครับ ไม่อยากอ่านก็ข้ามๆไป

ที่รำคาญจริงๆคือพวกหลงรถตัวเองมากกว่า
BM มันดีก็จริง แต่ไม่ได้ดีที่สุดขนาดที่โม้หรอกครับ

คิดค้นอะไรใหม่ๆให้กับโลกรถยนต์ Benz มีเยอะกว่ามาก
เรื่องดีไซน์ที่ชอบบอกกันว่าดี กลับไปย้อนดูทำเนียบ
รถคลาสสิคได้เลย Benz กินขาด

เก็บกดมาจากไหนครับ ?

ถามตัวเองหรือเปล่าครับ : )

รัก Benz ชิมิฮ๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
ถามว่าเบื่อไหมก็นิดหน่อยนะครับ เพราะมันเยอะจริงๆ
แต่ก็ไม่ถึงขั้นรำคาญหรอกครับ ไม่อยากอ่านก็ข้ามๆไป

ที่รำคาญจริงๆคือพวกหลงรถตัวเองมากกว่า
BM มันดีก็จริง แต่ไม่ได้ดีที่สุดขนาดที่โม้หรอกครับ

คิดค้นอะไรใหม่ๆให้กับโลกรถยนต์ Benz มีเยอะกว่ามาก
เรื่องดีไซน์ที่ชอบบอกกันว่าดี กลับไปย้อนดูทำเนียบ
รถคลาสสิคได้เลย Benz กินขาด

เก็บกดมาจากไหนครับ ?

ถามตัวเองหรือเปล่าครับ : )

รัก Benz ชิมิฮ๊าฟฟฟ

รักทั้งสองแบรนด์แหละครับ : )

ออฟไลน์ Mike

สงสัยเหมือน จขกท. เหมือนกัน  

แต่ก็คิดว่าช่างมัน เราก็ไม่ต้องอ่านได้ครับ  แต่วันไหนเราสนใจก็กลับมาอ่านได้เหมือนกัน  ยังพอมีประโยชน์

จริงๆผมเบื่อกระทู้ "พรุ่งนี้น้ำมันลด30สต." "พรุ่งนี้น้ำมันขึ้น1บาท"  อะไรพวกนี้มากกว่าอีกครับ ไม่เห็นมีประโยชน์อะไรเลย เป็นที่ระบายอารมณ์เฉยๆ -.-

ป.ล. จขกท. ไม่ต้องกลัวหรอกครับ ตั้งกระทู้ ผมเชื่อว่าสมาชิกในนี้มีวุฒิภาวะพอครับ เห็นต่างได้ แต่ไม่แตกแยกนะ ผมว่า

เห็นด้วย อย่างยิ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2013, 20:09:23 โดย Mike »
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าดราม่ากันนะครับ

คุณ raygun นี่ผมเองก็รู้จักเป็นการส่วนตัว คนคนนี้ ก็ไม่ธรรมดา ในวงการของเขา
คนที่ตั้งชื่อตามหนังสือแวดวงโฆษณาที่เขาชอบหนะ มีไมกี่คนหรอกครับ

คุณ เฟิร์ส ก็เป็นคุณผุ้อ่านของเรา

คนรู้จักกันกับผม อย่ามาดราม่ากันเองเลย

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
ผมว่าอาจจะดูค่อนข้างเยอะ แต่สำหรับผมคิดว่าก็ไม่ได้ถึงกับเฝือนะครับ

มีเยอะก็ดีฮะเพราะว่าหลาย ๆ กระทู้ที่ได้อ่าน F30 หรือว่ารุ่นอื่น ๆ
แต่ละกระทู้จะมีเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยแตกต่างกันไป ไม่ว่าจะรูปหรือข้อมูลต่าง ๆ
แต่เอกลักษณ์ที่น่าชื่นชมทั้งเว็บไม่ว่าจะเป็นพี่ ๆ ที่ดูแลเว็บหรือคุณผู้อ่าน
เท่าที่ผมอ่าน ๆ มา มาจากการใช้จริงประสบการณ์จริง แล้วเขียนแบบสัมผัสได้ง่าย
เหมือนเพื่อนมาเล่าให้ฟังเลย รวมทั้งยังไม่ได้ดิบหรือห้วนจนเกินไปเหมือนเว็บบอร์ดรถยนต์บางที่
ผมว่าเอกลักษณ์ตรงนี้ต่างหากครับที่ทำให้ชาว HLM ทุกคนยังติดตามและมีส่วนร่วมกัน
ให้เป็นเว็บที่ดีแบบนี้ต่อไปครับ เรื่องบางกระทู้เยอะไปก็เป็นปกติของคุณภาพและความนิยมของรถครับ

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
ไม่ได้คิดจะดราม่านะครับ ผมไม่ได้คิดอะไรเลยครับ ขออภัยถ้าทำให้ต้องเหนื่อยใจครับท่าน