ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตามกระแส Accord บ้างครับสนใจอิ" Grand Opening "All New Accord 2013" ที่สุดของความหรู"  (อ่าน 6207 ครั้ง)

ออฟไลน์ Totoro

• Newbie
  • *
ไปก๊อปเค้ามาอีกทีนะครับ Cr :เวป newaccordthailand.com และภาพจาก honda.co.th เคยตั้งถามไปกระทู้นึง ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าตัวจริงหน้าตาเป็นไง ตอนนี้รู้แล้วสวยมากครับ
...
โดยเบื้องต้นจะเห็นว่าทาง Honda ได้มีการพัฒนาหน้าตารถให้ดูโฉบเฉี่ยว และทันสมัยมากยิ่งขึ้น บอกได้ว่ามีการเปลี่ยนแปลงตั้งแต่ทัวจรดท้าย เพื่อให้มีรูปลักษณ์ที่หรูหราสมบูรณ์แบบ เช่น ด้านหน้ารถได้มีการปรับปรุงไฟหน้าใหม่ พร้อมไฟ Day Light รวมไปถึงการปรับเปลี่ยนกันชนหน้าให้สอดคล้องกัน ขณะที่ไฟท้ายนั้นจะเป็นแบบ LED แยกสองชิ้นขนาดใหญ่สปอร์ตหรู

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
เอ่อ... จำนวนกระทู้ accord ค่อนข้างจะ...

ออฟไลน์ jumpon77

• Hero Member
หยุดไปก่อนได้มัยครับAccord เนียมันชักเยอะมากไปแล้วครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ I-Am-Mixx

• Jr. Member
  • **
ผมว่ากระทู้ New Accord ตอนนี้เยอะเต็มไปหมดเลย ลองใช้การแสดงความคิดเห็นร่วมๆกันน่าจะดีนะครับ

ออฟไลน์ MystogaN

หน้าเวปมีแล้วนะครับ ข่าว Accord ซึ่งมีตั้งแต่วันที่ 11 วันที่เปิดตัวแล้วครับ

แต่ถ้านับรวม First Impression โดยพี่จิมมี่ ก็ราวๆ 2 อาทิตย์ครับ

และถ้านับรวมตั้งแต่เปิดตัวที่อเมริกาด้วยก็ประมาณครึ่งปีมาแล้วเห็นจะได้ครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

กระทู้อะคอร์ดเยอะไปแล้วก็เรื่องหนึ่ง

แต่กระทู้ มีจุดประสงค์อะไรครับ ? มีข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับรถมั้ย ? ต้องการเปรียบเทียบกับตัวไหนบ้าง ?

นี่ไม่มีเลย แค่บอกว่าอะคอร์ดเปิดตัวแล้ว ใช่มั้ยครับ ? ทุกท่านน่าจะทราบอยู่แล้วครับ ยิ่งในเว็บบอร์ดนี้ ข้อมูลมันอัพเดตตลอดอยู่แล้ว

ถ้าไม่ได้มีคำถามหรือสงสัยอะไร ก็ลดๆลงนิดนึงก็ดีนะครับ  :)

ออฟไลน์ Teamkk

• **
  • ไม่มีอะไรดีที่สุด แค่ชอบที่สุดก้อพอ
Pizza ชิ้นแรกมันก็อร่อยดีนะครับ พอชิ้นที่ 3 มันชักอิ่ม จุก อึดอัด ...

ออฟไลน์ Chris Evn

เข้ามาอ่าน แล้วก็ตั้งคำถามว่า

แล้วไง ตั้งกระทู้แค่เนี๊ยะะะ

ออฟไลน์ lamoon

• **
ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมากะทู้แอคคอร์ด มันเยอะจริงๆแฮะ จะว่าของเขาดี รึว่ายังไงดีหว่า
 :-\

ออฟไลน์ paulmoderndog

เจ้าของกระทู้มาจากหลังเขามั้งครับ เพิ่งทราบ

ออฟไลน์ beeday

ไปดีกว่า สถาณการณ์ตึงเครียดอีกละ...

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Accord G9 กระแสแรงจุง

ออฟไลน์ Oatsenal

เยอะ จริงๆแหละครับ ลดๆลงหน่อยละกันเนอะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
นึกว่า Accord Clubแล้วแหะ

เพลาๆหน่อยเน่อ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
บ่องตงๆเลย เยอะจุงเบยยยย ;D
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ N.BeTa

• **
เขาพึ่งสมัครใหม่อาจไม่รู้หรือไม่ค่อยได้ติดตามเว็บนี้ เพราะถ้าติดตามจะรุ้ว่าพี่จิมมี่บอกให้พอได้แล้วกับกระทู้ accord
ยังไม่รวย อยู่อย่างคนรวย ไม่มีวันรวย.. ยังไม่จน อยู่อย่างคนจน ไม่มีวันจน

ออฟไลน์ balliblue

เขาพึ่งสมัครใหม่อาจไม่รู้หรือไม่ค่อยได้ติดตามเว็บนี้ เพราะถ้าติดตามจะรุ้ว่าพี่จิมมี่บอกให้พอได้แล้วกับกระทู้ accord
ผมก็ว่างั้นครับ น้องใหม่ ตามไม่ทันชัวร์ 555

ออฟไลน์ neung23

ใจเย็นๆคับทุกท่าน ถือซะว่าอ่านข่าวซ้ำละกัน

หุหุ
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ช่วยกรุณา ดูกระทู้ข้างล่าง ก่อนจะตั้งกระทู้ใหม่กันก่อนได้ไหมครับ
แล้วไอ้เนื้อหาที่คุณตั้งมาเนี่ย มันไม่ได้มีเนื้อหาสาระอะไรเพิ่มเติม
หรือชวนให้มีประเด็นคุยอะไรเพิ่มเติมเลย ตั้งมาได้อย่างไร
เปลืองเนื้อที่ Server ผมมากๆ

ผมเตือนไปแล้วในกระทู้ข้างล่าง ไม่ทราบว่าได้อ่านบ้างหรือไม่?
ถ้าไม่ ก็ช่วยตามไปอ่านด้วยนะครับ สำหรับ กระทู้แสดงความเห็น รีวิว First Impression
ของ Accord ใหม่ ผมเตือนไปแล้ว คุณยังจะมาตั้งกระทู้ที่ไม่ได้ความแบบนี้ซ้ำอีกทำไม?

โฆษณาแฝงหรือเปล่า? เอเจนซี ไหนอีกหรือเปล่า ถ้าใช่ อย่าให้เจอตัว
คุณจะได้รู้ว่า การลองดีกับผม มันจะเจอผลลัพธ์อย่างไร!!!

ผมจะล็อกกระทุ้ และขอโทษที่ต้องประจานกันไว้แบบนี้ละ!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2013, 02:24:41 โดย J!MMY »