ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้บ้างครับ CR-V ตัวไมเนอร์เชน จะมาเมื่อไร และมีอะไรเพิ่มบ้าง  (อ่าน 4692 ครั้ง)

ออฟไลน์ Benzheyjin

• Newbie
  • *
ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
อีก 2 ปีโดยประมาณครับ ยังไม่ทราบครับ

ออฟไลน์ Monn

ขอโทษนะครับ มันเพิ่งเปิดตัวไม่ถึง 6 เดือน คุณจะให้ minor แล้วเหรอครับ ผมงง

คงปี 2015 มั้งครับ
 ::)
S3 - F30
X1 - E84

• Newbie
  • *
ขอโทษนะครับ มันเพิ่งเปิดตัวไม่ถึง 6 เดือน คุณจะให้ minor แล้วเหรอครับ ผมงง

ขอบคุณมากนะครับ
 พอดีเห็น ACCORD ใส่ออฟชั่นแบบจัดเต็ม ก็เลยหวังว่า CRV จะใส่เพิ่มบ้างเร็วๆครับ

ออฟไลน์ Monn

ขอบคุณมากนะครับ
 พอดีเห็น ACCORD ใส่ออฟชั่นแบบจัดเต็ม ก็เลยหวังว่า CRV จะใส่เพิ่มบ้างเร็วๆครับ

ผมว่าดูด้านใน เหมือนกันยังกะแกะ หุหุ  accord น่าสนกว่าเยอะ CRV ผิดหวังมากกว่า เปลี่ยนแต่เปลือกจริงๆ
S3 - F30
X1 - E84

• Newbie
  • *

[/quote]     ขอบคุณมากนะครับ
[/quote]

ผมว่าดูด้านใน เหมือนกันยังกะแกะ หุหุ  accord น่าสนกว่าเยอะ CRV ผิดหวังมากกว่า เปลี่ยนแต่เปลือกจริงๆ
[/quote]
จริงครับ  แผงหน้าคอนโซลยกกันมาเลย

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ปลายปีนี้ (2556) ก่อนงาน Motor Expo ครับ
คร่าวๆ ก็ ไฟหน้า Projector, กระจังหน้าใหม่, ไฟเลี้ยวหน้า,ไฟท้าย
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไฟ DRL น่าจะติดมาให้ใน CRV ด้วยนะครับ
รุ่นนี้พี่แกใส่มาแต่โคมเปล่าๆ หลอดไม่มี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ jumpon77

รอเลยครับ2ปีหลังจากนี้ครับกว่าปรับหละครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อีกนานครับ

2 ปีครึ่งได้

• Newbie
  • *
ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้ให้ได้ทราบข้อมูล ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ EakkyMan

• Jr. Member
  • **
  • สักวันหนึ่งเราจะโต
ปลายปีนี้ (2556) ก่อนงาน Motor Expo ครับ
คร่าวๆ ก็ ไฟหน้า Projector, กระจังหน้าใหม่, ไฟเลี้ยวหน้า,ไฟท้าย

ทำไมปรับเร็วจัง

ออฟไลน์ MystogaN

เหมือนผมจำได้ว่าไฟหน้า Projector นี่มันมีมาตั้งแต่เปิดตัวเลยนะคับ ::)

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
หุหุ รถเพิ่งออนิวไปเองนะครับ MCเหรอครับ ผมว่ารอไปเลย 3ปีเป็นอย่างน้อยครับ