ผู้เขียน หัวข้อ: "NISSAN TEANA" เขาลดแลกแจกแถม จริงๆ ครับ วันนี้ไปถามเซลล์มาครับ  (อ่าน 17062 ครั้ง)

ออฟไลน์ NIKE

• Full Member
ผมมีอะไรจะบอก คือ วันนี้ระหว่างทางกลับบ้าน ผมได้ผ่านศูนย์นิสสัน แถวๆ ศรีนครินทร์ ผมเลยแวะเข้าไปสอบถามโปรโมชั่นเกี่ยวกับนิสสันเทียน่าครับ เซลล์บอกว่า นิสสันเทียน่า ถ้าซื้อตอนนี้ ดอกเบี้ย 0 % ครับ แล้วก็ ดาวน์ 0 % ฟรีประกันภัยชั้น 1 และฟรีค่าบำรุงรักษากี่ปีไม่รู้จำไม่ได้ ยังไม่พอ เซลล์บอกว่า ถ้าซื้อรถรุ่นใดก็ได้ของนิสสัน แถมให้เอาไปเลย I PADMINI , Samsung Galaxy Note 2 , I Phone 5 16 GB ให้เลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ยังไม่พอ เขาบอกว่า เดือนหน้า เทียน่าจะลด 50,000 บาทมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด ไม่รู้ว่าหมดเขตวันไหน สงสัยรีบล้างสต๊อกครับ เลยจัดเต็มลดแลกแจกแถมใหญ่เลย น่าสนใจอยู่ไม่น้อยเลยครับ  ;D ;D ;D  : ไม่ได้เป็นการโฆษณานะครับ ถ้าผิดกฎลบได้เลยครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
ส่วนขผงผมเห็นว่าวีออสลดเยอะรีบโทรไปหาศูนย์ใกล้บ้านเลยของแถมจัดเต็มมากแต่เหลือแค่กียร์ธรรมดา 2 คัน เอ้า ช่างมันเต๊อะ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Starplatinum35

• Sr. Member
  • R35 IHI F55 Hybrid turbo 720 whp on E85
โปรเค้าจัดหนักจริงๆ ;D
2015 BMW 525d m sport Project'A stage 1
2012 nissan GT-R R35 GT700+EcuTek +E85 flex fuel
2016 MB CLA 250 AMG
2017 MB E220d AMG
2017 BMW 320d GT

ออฟไลน์ Nighthawk

• Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
สงสัยนิสสันจะมีเซอร์ไพรซ์แน่เลยมอเตอร์โชว์นี้ :o :o :o :o

ออฟไลน์ worksmart7

• Newbie
  • *
รอให้ลดซัก 100000 อาจจะไปถอยมา  ;)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
แถมเยอะมากๆๆ ออกมาคงเหลือตังแต่งสวยแรงเลยพวกที่ออกมาก่อนตั้งนานแน่ๆ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ส่วนลเซื้อ 2 ปีที่แล้วยังได้ 4 หมื่นเลย

ออฟไลน์ simcity

โปรสุดยอดมาก

ถ้าใครไม่แคร์เรื่องตกรุ่น คุ้มมากครับ

ราคารถ 1.25 ล้าน

ดาวน์ 0% ดอกเบี้ย 0%

สมมติดอกปกติ 2.5% ผ่อน 4 ปี  เฉพาะดอกเบี้ยก็ 125,000 บาทแล้ว

ลดเงินสดอีก 50,000 บาท แถม iphone5 เครื่องละ 23,000 บาท

สรุป ส่วนลดทั้งหมด 2 แสน

ราคารถเหลือ 1.05 ล้านเอง เท่า Mazda3 / Civic FB / Ford Focus ตัว TOP เลย

ออฟไลน์ AIMU

จำได้เลาๆว่าตัว j31 ตอนโล๊ะ รุ่น 2.0l ราคา 990000

ออฟไลน์ yoyoland

โปรสุดยอดมาก

ถ้าใครไม่แคร์เรื่องตกรุ่น คุ้มมากครับ

ราคารถ 1.25 ล้าน

ดาวน์ 0% ดอกเบี้ย 0%

สมมติดอกปกติ 2.5% ผ่อน 4 ปี  เฉพาะดอกเบี้ยก็ 125,000 บาทแล้ว

ลดเงินสดอีก 50,000 บาท แถม iphone5 เครื่องละ 23,000 บาท

สรุป ส่วนลดทั้งหมด 2 แสน

ราคารถเหลือ 1.05 ล้านเอง เท่า Mazda3 / Civic FB / Ford Focus ตัว TOP เลย

+ 1   หมัดนี้หนักจริงๆๆ   

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
ความนุ่ม สบาย ยังเป็นเบอร์ 1
ยังไงถ้าเทียน่าใหม่มา แนวโน้มจะดิบมากขึ้น

ใครชอบตัวนี้ คงต้องรีบจัดนะคับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ ANDAz

• Newbie
  • *
กำลังสนใจอยู่เลยครับ 0ไหนบอกได้รึปล่าวครับ

• Newbie
  • *
จำได้เลาๆว่าตัว j31 ตอนโล๊ะ รุ่น 2.0l ราคา 990000

OMG

ขอให้ J 32 เป็นแบบนี้ด้วยเหอะ จะรีบจัดเลย

• Newbie
  • *
กำลังสนใจอยู่เลยครับ 0ไหนบอกได้รึปล่าวครับ

เท่าที่อ่าน นิสสัน ศรีนครินทร์นะ ผมก็ว่าจะไปถอยเหมือนกัน  ;)

ออฟไลน์ Coat145

ฮอนด้าเเถวบ้านผมตัว g8 จะบอกว่าลด3เเสนครับๆๆ เยอะมาก ของเเถมจัดเต็ม ขอไรให้หมดครับๆๆ
YARIS1.2 G 2013 ขาว
L33 2.0XL 2014 ดำ
Mercedes-Benz E350e Exclusive ดำ 2018
Mercedes-AMG GLC 43 4MATIC Coupé ขาว 2018
FORD RAPTOR 2.0 BI-TURBO 2019

ออฟไลน์ kan.kom

ก็มันจะตกรุ่น เจอ accord ใหม่เข้าไป ออปชั่นมากซะขนาดนี้
คงขายลำบากอยู่ละ

เทียน่าใหม่ก็เตรียมตัวจัดออปชั่นหนักแน่นอนเหมือนกัน

ตอนนั้นไม่แน่ accord ก็เกทับด้วยออกรุ่นใหม่ accord hybrid สร้างกระแสต่ออีก

ก็ต้องมาดูที่พี่โตจะทำไงกับ camry จะจัดหนักสู้ด้วยหรือเปล่า

ออฟไลน์ AUCIFER

• Newbie
  • *
ผมก็ไปถามมาเหมือนกันครับ เค้าบอกว่าตัว 200xl ลดเงินสด 50000 ส่วนรุ่น 250 xv ลด 70000 แล้วก็ผ่อน 0 % ทั้งคู่อะฮะ :)

ออฟไลน์ NIKE

จะมีทางที่ เทียน่า จะลดราคามากกว่าแสนไหมครับ ถ้าเป็นไปได้ก็เริ่มหน้าสนใจ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Sammy_

นั่นสิ อ่านแล้วสนใจขึ้นมาทันที
TEANA เป็นอีก 1 รุ่นที่ผมรู้สึกว่า พอเค้าเปลี่ยนรุ่นใหม่ แต่รุ่นเกาก็ยังดูดี มีเอกลักษ์ ดูไม่ตกรุ่น ทุกวันนี้ผมยังมอง J31 แล้วยังรู้สึกดีอยู่เลย (ตัว MC นะ)

ออฟไลน์ WRD79

Nissan เค้าจัดหนักกันจริงๆ กำลังมองซีวิคอยู่หันขวับเลย ฮ่าๆ
Mercedes Benz E220 W124
BMW X1 E84
HONDA HRV
HONDA Civic FK

ออฟไลน์ supercat

ฮอนด้าเเถวบ้านผมตัว g8 จะบอกว่าลด3เเสนครับๆๆ เยอะมาก ของเเถมจัดเต็ม ขอไรให้หมดครับๆๆ

กรี๊ดดด ๆๆๆ  :o :o :o

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
D seg ส่วนลด 200k ไม่ว่าจะเงินสดหรือรวมของแถมแล้วทั้งหมด

ผมว่าเรื่องธรรมดาครับ จัดเต็มอยู่แล้ว ยิ่งเฉพาะรุ่นใหม่กำลังเข้าด้วย

ส่วนตัวผมว่า J32 ถึงจะตกรุ่นแต่ก็ยังสวยอยู่ครับ หรูหาอยู่ดี

ใครอยากได้จัดไปเลย คุ้มสวดๆ

แถม L33 ไม่มีเสียงหวานๆ(V6)

แล้วก็อัตราบริโภคน้ำมันแบบบ้าเลือด อีกแล้วน้า

;) ;) ;)

ออฟไลน์ Skyline

ผมว่าไม่ใช่เเค่ศูนย์เเถว ศรีนครินทร์ที่เดียวเเน่ๆครับ ก่อนหน้าลองไปถามดู เเถวเพชรบุรีก็เหมือนกัน ส่วนลดจัดหนักเเน่ เเต่เค้าเเค่อุบไว้ไม่ปล่อยมาหมดเท่านั้นเอง

ยังไงเซล์ก็ต้องกินค่าคอมอะนะ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถ้าซื้อสด ลด 3 แสน พรุ่งนี้ไปเอาเลย

ชอบมากๆอยู่แล้วใช้อยู่แล้วคันนึง

แต่ผมซื้อมาได้ 2 ปีแล้ว ตอนนั้นได้ลดเงินสด 50,000 ครับ 2.0
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ nunix

สองปีแรก เคยเจอ ผ่อน 0% 48 เดือน แต่มีเงื่อนไขข้าราชการประมาณนี้ครับ
แต่ถ้า

ฟรีประกัน
0% ดาว์น
0% ดอกเบี้ย
ลด 50,000
แถมไอโฟน 5

มาพร้อมกันหมดอย่างนี้ น่าสนครับ เพราะลดไปร่วม 2แสน-2.25แสน (ถ้าให้ผ่อน 5 ปี)
ไม่ต้องเสียเงินก้อนเอามาขับชิลๆ ผ่อนไปเรื่อยๆ เอาเงินดาว์นไปทำอย่างอื่นได้สำหรับคนมีช่องทาง

แต่ก็แลกมากับต้องเห็นรุ่นใหม่ กับราคาที่ลงไปแน่นอนระหว่างรุ่นประมาณ 1-1.5แสนอนาคต
สีขาว sport series ภายในดำ นี่น่าสนใจ แม็กงามๆสักคู่ก็จบได้แล้ว อิอิ

• Newbie
  • *
ตกลงลดแค่ 50000 กับดอกเบี้ย 0% เหรอครับ
Iphone 5 นี่จัดมาด้วยไหม

email ไปถามเซลล์ไม่เห็นตอบกลับมา หรือต้องรอจนตัวใหม่จะออกเเบบ G8

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
คุ้มค่ามากครับแบบนี้ ถ้าไม่สนว่าจะตกรุ่น น่าใช้มากครับบบบ !!!

ออฟไลน์ beercs

accord ลด 300000 ที่ศูนย์ไหนครับ

• Newbie
  • *
เพิ่งคุยกับเซลล์ nissan ศรีนครินทร์ โปรมีแค่ 0% 48 เดือนแค่นั้น
ไม่เห็นมีลดอีก 50000 IP 5 อะไรเลย

แหล่งข่าวถูกต้องหรือเปล่า

ออฟไลน์ whoami

รอให้ตัวใหม่มา ผมว่ามีลดมากกว่านี้อีก

ศูนย์ ตจว แถวบ้านผมก็เห็นมีแต่ 0% 48 เดือน แถมประกันชั้น 1 แล้วก็โน่นนี่นั่นตามแต่เซลล์จะจัดมา

ไม่เห็นมีลด 5 หมื่นกับแถม ip5 เรย