ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นครับ--nissan teana 20xl sport (no navigator)ยังน่าซื้อรึปล่าวครับ  (อ่าน 3417 ครั้ง)

ออฟไลน์ ANDAz

• Newbie
  • *
nissan teana 20xl sport (no navigator)ยังน่าซื้อรึปล่าวครับ

คือที่ถามเพราะว่าชอบความสบายของเบาะเทียครับ แล้ววันนี้ไปลองนั่ง accord g9 มาครับมันไม่นุ่มสบายเท่า teana เลย
แล้วตกลงตัว 200XL Sport ใหม่เนี่ยมีตัวละบายความร้อนน้ำมันเกียร์รึยังครับ

รบกวนพี่น้องในเว็บด้วยครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ตัว minorchange มีตัวระบายความร้อนน้ำมันเกียร์แล้วครับ

ส่วนลดตอนนี้เยอะพอสมควรจากสมาชิกในนี้ท่านนึงบอกมา (กระทู้ด้านล่างนี่เอง)
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,29195.0.html

ออฟไลน์ reyeshenry

จริงๆ ตัวใหม่จะออกกลางปี ถึงปลายปีนี้แล้วครับ  เอาตัวใหม่เถอะ  ซื้อตัวเก่า  มันรู้สึกยังไงๆ ไม่รู้ เห็นรุ่นใหม่วิ่งสวนกัน

ถ้าเอาตัวเก่า ผมว่า ส่วนลดควรไม่ต่ำกว่า 100,000 อัพนะครับ  เพราะ แคมรี่โฉมก่อนตัวปัจจุบัน มีคนซื้อได้ส่วนลด 300,000 บาท เลยนะ

ออฟไลน์ worksmart7

• Newbie
  • *
ตัวนี้ส่วนตัวชอบในความหรูหราสบายมาก แม้ accord ออกตัวใหม่มาก็ยังลังเลอยู่

ถ้าได้ส่วนลดเป็นแสนจริงคงตัดสินใจง่ายขึ้น  ;D

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ผมซื้อตอนเปิดตัว ss ยังได้ส่วนลด 50,000 ประกัน ฟิล์มเเละอื่นๆ ซื้อตอนนี้ก็ต้องลดเป็นแสนเเล้วครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สำหรับผมยังน่าซื้อครับ

และถ้าชอบหรูหรา นั่งสบาย จัดเลยครับ

แต่ส่วนลดต้องไม่ต่ำกว่า 150k นะครับพี่่ เป็นไปได้ 200k อย่างต่ำครับ

ถ้าไม่ได้ไม่ต้องง้อครับ รอตัวใหม่ดีกว่า

ตัวใหม่พี่แพนบอกว่า นั่งไม่สบายเท่าตัวปัจจุบันนะครับ

ผมว่าน่าจะสปอร์ตขึ้น ภายนอกก็สปอร์ตขึ้นนะครับ เริ่มเอาใจวัยรุ่นขึ้นมาบ้างแล้ว

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
ผมเชียรืครับถ้าได้ส่วนลดเยอะเพราะรถไมเนอรืเชนจืแล้วแก้ไขปัญหาได้ไหมดแล้วในก่อนไมเนอร์ แถมมีปัยหาอะไรก้ไปหาวิธีแก้ได้ในคลับเพราะรถออกนานแล้ว รอเทียน่าใหม่กว่าจะเข้าที่เข้าทาง(รถกยี่ห้ออกใหม่เอาแบบไม่มีปัญหาหรือปัญหาน้อยส่วนมากจะหลัง6เดือนถึงจะเปิดตัว) และรถใหม่ของแถมก็ไม่ค่อยมี

ผมเชียร์เทียน่าตัวนี้ครับน่าใช้

ออฟไลน์ burutrad

J32. ผมว่ามันเข้าขั้นคลาสสิคไปแล้วครับสวยไปอีกเป็นสิบปีครับ