ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำบอร์ดแยกรถยนต์ยอดฮิต  (อ่าน 53948 ครั้ง)

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

• Sr. Member
แนะนำบอร์ดแยกรถยนต์ยอดฮิต
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 17:38:46 »
อยากให้พี่จิมมี่แก้ปัญหากระทู้รถยนต์ยอดฮิตโดยการเปิดเพิ่มอีกห้องนึงใช้ชื่อว่า รถใหม่
ในห้องใหม่นี้ประกอบด้วยกระทู้รถยนต์ที่กำลังจะเปิดตัว โดยที่พี่จิมมี่สามารถตั้งกระทู้ได้แต่เพียงผู้เดียว
หลังจากระยะเวลาผ่านไป 5-6 เดือนค่อยลบทิ้ง อาจจะดูเป็นการสร้างภาระให้พี่จิมมี่มากขึ้น
แต่ผมว่า น่าจะช่วยแก้ปัญหาการตั้งกระทู้มากมายของรถยอดฮิต ณ ช่วงเวลานั้น

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
Re: แนะนำบอร์ดแยกรถยนต์ยอดฮิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 23:45:23 »
ผมว่าแยกห้อง BMW ไปเลยก็ได้นะครับ มาถี่จริงๆสาวกค่ายนี้  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: แนะนำบอร์ดแยกรถยนต์ยอดฮิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 23:14:17 »
ไม่แยกครับ

ส่วน สาวก BMW เดี๋ยวก็มี สาวก Volvo กับ MB มาคานอำนาจกันเองละครับ