ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า nissan urvan จะราคาเท่าไรครับ  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
คิดว่า nissan urvan จะราคาเท่าไรครับ
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 20:33:33 »
เห็นว่า จะเปิดตัวมีนาเหมือนกัน กระแสเงียบจัง

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
Re: คิดว่า nissan urvan จะราคาเท่าไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:17:57 »
 ผมก็เป็นอีกหนึ่งคนที่สนใจรุ่นนี้ครับ ถามราคาตอนนี้เดาไปก็ไม่มีประโยชน์ รออีกนิดเดียว 10 วันเอง ก็จะทราบรายละเอียดแล้ว
  ส่วนตัวผมดูรุ่น เครื่อง เบนซิน 2500 อยู่ครับ คาดหวังเล็กๆไว้ว่า
    1. ช่วงล่างดีกว่า Commuter
    2. น้ำหนักพวงมาลัยดีกว่า Commuter
    3. เบรคดีกว่า Commuter
    4. ขอให้ใส่ ABS มาให้ด้วย โดยเฉพาะรุ่นเริ่มต้น ( ผมยังผิดหวังกับ H1 Touring อยู่เลย ที่ไม่ยอมใส่ ABS มาให้ )
    5. ขอให้รุ่นเครื่องเบนซินใส่เกียร์ 5MT มาให้ด้วย เครื่องเบนซินแรงบิดรอบต่ำไม่ดี ต้องใช้เกียร์ธรรมดามาช่วยลากรอบ

ผมตั้งใจจะเอามาเป็นรถครอบครัวที่บ้านครับ ขับเอง และจะเอาไปทำเบาะใหม่แบบ VIP เป็นลำดับแรกครับ

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
Re: คิดว่า nissan urvan จะราคาเท่าไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 23:19:02 »
น่าจะ ล้านต้นครับ เพื่อสู้กับโตโยต้า และฮุนได
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!