ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับภาพ Nissan March Modelchange คันจริงครับ  (อ่าน 12602 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vick

• Jr. Member
  • **
Re: คิดยังไงกับภาพ Nissan March Modelchange คันจริงครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 14:56:06 »
ในเว็บautomotorblog เขียนว่าภาพนี้ถูกถ่ายในไทยโดยนักข่าวชาวจีน แต่จริงเท็จอย่างไงก็ยังไม่มีใคร confirm ได้คุณ lord ผมเองก็ไปอ่านเจอในเว็บ แต่ผมว่าภาพ spyshot คันจริงคันนี้มันอาจจะยังไม่ 100% ถ้าดูจากภาพ CG หรือ ที่นิสสันเปิดเผยภาพ sketch ทั้งสองมีเส้นสายที่ด้านล่างข้างประตู แต่พอเจอรูปคันจริงมันดูเรียบไปอ่ะ รอลุ้นว่าจะเป็นอย่างไงต่อ ถ้าราคาออกมาสูงคงต้องไปมองหา mazda 2 sedan แน่ เลย

ออฟไลน์ Gangho

• **
Re: คิดยังไงกับภาพ Nissan March Modelchange คันจริงครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 13:28:54 »
ไม่สวย ไม่ขี้เหร่ รอดูตัวจริงให้เห็นชัดๆอีกทีดีกว่า
แต่สำหรับคนเงินเดือนน้อยแบบผม ราคามาก่อนรูปทรงค้าบ  ;D ;D

ออฟไลน์ Vick

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 16:41:22 »
March Rendering Brazil