ผู้เขียน หัวข้อ: Chevrolet Colorado เซลล์บอกว่ากำลังจะเพิ่มแรงม้าแรงบิด ใครทราบบ้างครับ  (อ่าน 11007 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
2.5 Twin Turbo ของ Isuzu น่าจะมาปีหน้าครับ 2014
มาพร้อม Bigminorchange

ปีนี้น่าจะแค่ปรับหน้าตานิดๆหน่อยๆพอเป็นพิธีครับ
และที่สำคัญ หลังมอเตอร์โชว์ 7 เมษายน 2556 นี้ ปรับราคาอีกแล้วครับ
ใครลังเลอยู่ รีบนะครับ แล้วจะหาว่าไม่เตือน  :o

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
เท่าที่เคยเห็น Corolado 2.8 AUTO Dyno Test แรงบิดลงล้อได้เกือบๆ 470 แต่แรงม้านั้นหายไปเท่าไรผมจำไม่ได้ครับ  :P
แต่ขับจริงๆ ทำไมผมรู้สึกไม่ค่อยทันใจเลย  :P :P :P หรือใจมันไปก่อนแล้ว ::)