ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีโอกาสได้เห็น Lexus รุ่นนี้ตัวเป็นๆ สวยจริงๆครับ  (อ่าน 6515 ครั้ง)

ออฟไลน์ WRD79

• Full Member
ไม่ทราบว่าโมเดลนี้มีโอกาสเข้ามาทำตลาดในไทยมั้ยครับผม
พอดีเดินผ่านละต้องมองทันที เห็นแล้วดูเด่นมากๆเลย  :D
Mercedes Benz E220 W124
BMW X1 E84
HONDA HRV
HONDA Civic FK

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ไม่มาครับ รุ่น HS

เพราะมันทับ Camry Hybrid เต็มๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Alcatraz

รุ่นนี้แป๊กครับ แต่สำหรับผมมองว่าสวย ชอบมากเลย

ออฟไลน์ _BUGBOAT

• '19 320d GT / '24 C40
HS250h รุ่นนี้ผมเคยเห็นในไทยครับแต่เป็นก่อน MC

สีดำ ทะเบียนประมูลเห็นที่อยุธยา สวยมากๆๆเสียดายถ่ายรูปไม่ทัน  :-[

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ผมว่ามันสวยนะๆๆๆเนี่ยๆๆๆๆ :o

ออฟไลน์ Niceguy_C

• Sr. Member
Lexus HS

ขายในญี่ปุ่น กับ เมกาครับ

เป็นเล็กซัสรุ่นแรกที่มีระบบไฮบริด

ยอดขายช่วงหลังไม่ค่อยสูงนัก และบ้านเราคงไม่นำเข้ามาครับ

ตัวรถน่าจะใกล้ๆแคมรี่ เพราะมันใหญ่กว่า IS แต่เล็กกว่า GS

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
รอ LS Minor เข้าไทยครับ สุดยอดความสวยงาม ฟินนนน

ออฟไลน์ Alcatraz

รอ LS Minor เข้าไทยครับ สุดยอดความสวยงาม ฟินนนน

เปิดตัวไปเมื่อ motor expo ปีที่แล้วไม่ใช่หรอ

ออฟไลน์ Lertvarit

เพิ่งกลับมาจากหัวหิน จอดข้างๆกันเลย HS สีขาว ที่ร้านอาหารทะเลในซอยแถวๆโกทิ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
เอาจริงๆไม่เล่น ผมนึกว่าแคมรี่แต่งนะเนี่ย เหมือนมากๆ

อยากรู้มีสำนักไหนทำกระจัง+กันชนแบบนี้ให้แคมรี่หรือยัง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาจริงๆไม่เล่น ผมนึกว่าแคมรี่แต่งนะเนี่ย เหมือนมากๆ

อยากรู้มีสำนักไหนทำกระจัง+กันชนแบบนี้ให้แคมรี่หรือยัง

ใช่ครับ มันเหมือนแคมรี่อย่างกับแกะเลย

ออฟไลน์ The Zaint

• Newbie
  • *
เค้าบอกมาแบบนี้คับ
จะแบ่งเปน 3 รุ่น 3 ราคา ครับ Is300H เปนเครื่องไฮบริด จะมี 2 ราคาครับ 2.99 กับ 3.49 ล้าน
และ ส่วน Is250 F sport ราคา 3.99ล้าน

ออฟไลน์ SP

มองผ่านๆนึกว่า RX Coupe  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ JIRATH

ที่เมกาแทบจะไม่เห็นเลยครับ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ mandize

HS มันคือ Prius เวอร์ชั่น sedan หรือเปล่า

ออฟไลน์ golf8023

ผมชอบCT200hมากกว่าอีกครับ มองเจ้านี่ไปๆมาๆนึกว่าอัลติสโฉมใหม่  :D

ออฟไลน์ Ruksadindan

HS250h รุ่นนี้ผมเคยเห็นในไทยครับแต่เป็นก่อน MC

ในไทยก็เคยเห็นรุ่นก่อน MC หน้าเดอะมอลล์ฝั่งม.ราม ครับ แค่คันเดียว
ในเมกาก็เคยเห็นแค่สองคัน ถึงได้ยกเลิกการขายไง