ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายโชว์รูม Isuzu แถวถนนบางนา  (อ่าน 15155 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: ขอระบายโชว์รูม Isuzu แถวถนนบางนา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 17:31:36 »
รอติดตามครับ   ผมว่าอันนี้ไม่ใช่ความผิดของตัวยี่ห้อ Isuzu เลย 

แต่ถ้าทางตรีเพชรไม่ทำอะไร อันนี้มีเคือง

ออฟไลน์ Boyy

• Newbie
  • *
Re: ขอระบายโชว์รูม Isuzu แถวถนนบางนา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 09:26:10 »
ตรีเพชรน่าจะส่งเรื่องตรงไปทางโชว์รูมเรียบร้อยแล้วครับ แต่ทางโชว์รูมให้ผจก.ฝ่ายขายเป็นคนโทรมาขอโทษผมแทน ซึ่งผมว่ามันไม่ถูก ผมต้องการให้เจ้าตัวคนผิดออกมารับผิดชอบเอง แจ้งไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ตอนนี้รออยู่ครับว่าเจ้าตัวจะรับผิดชอบไหม ถ้าไม่ ผมคงต้องแจ้งทางตรีเพชรอีกครั้งแบบระบุชื่อตัวคนผิดเองเลย

ออฟไลน์ OhnMk

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 09:38:20 »
นี่หรอบริการดีเด่น ชุ่ยจริงๆ

เป็นผมนะคันต่อไปคงไม่เอาแล้ว อีซุซุเนี่ย

ถึงจะยังไงเราก็เป็นลูกค้าแบรนด์นี้นะ ทำแบบนี้ไม่สมควรเลย

นี่ถ้าเจอคนจริงๆ นักเลงจริงๆ ไม่เลือดออกไปแล้วหรอ คุณผู้จัดการ

อย่าเหมายี่ห้อสิครับ ดูเป็น Dealer ไปดีกว่านะครับ

จากการคลุกวงในมาหลายยี่ห้อ ในส่วนของรถกระบะ ผมว่า Isuzu ดูดีสุดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Boyy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 11:58:30 »
ส่วนงานอื่นๆไม่มีปัญหาครับ เคสนี้ถ้าจะโทษก็คงต้องโทษเป็นที่ตัวบุคคลครับ มันเริ่มจากตัวแกนนำ ผู้จัดการศูนย์บริการนี่แหละ พอหัวหน้าโชว์เก๋า ลูกน้องที่เหลือ (น่าจะเมาได้ที่) เลยจัดตามกันหมด ตอนนี้ทางโชว์รูมมีติดต่อมาขอโทษแล้ว โดยให้ผู้จัดการฝ่ายขายโทรมา แต่เจ้าตัวคู่กรณียังหายเงียบ ตอนนี้ผมยังรอการแสดงความรับผิดชอบอยู่นะครับ