ผู้เขียน หัวข้อ: VW Jetta TDI ถ้าตัวนี้ขายในไทย คงจะเสร็จพวกแต่งซิ่ง ไม่แพ้กระบะแน่นอนค่ะ  (อ่าน 5708 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minny

• Full Member

ไม่รู้ว่าเขาแต่งอะไรบ้าง รู้แต่ว่าเขาทำท่อตรง เสียงใช้ได้ค่ะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
พวกเก๋งดีเซลถ้าแต่งซิ่งมีแพ้กระบะด้วยหรอครับ เอาที่มีอยู่ในบ้านเราก็มีเยอะเลย ผมว่าควบคุมรถได้ดีกว่า น้ำหนักตัวเบากว่า เข้าโค้งดีกว่า ควันนี่ดำตามกันเลยแต่ไม่ท่วมถนน :D

ออฟไลน์ SuperS

• Jr. Member
  • **
อัยย่ะ!เก๋งดีเซลท่อแซด :o :o

ออฟไลน์ 2k

ถ้ามีคนรับเปลี่ยนหัวฉีด เปลี่ยนเทอโบ จูนกล่องแรงม้าสูงราคาไม่แพงแบบในกระบะกัน เก๋งดีเซลก็แรงไม่แพ้กระบะหรอก แต่มันติดตรงที่ยังไม่มีใครเริ่มและหาช่างที่ทำให้ยากนี่สิ ต่างประเทศเครื่อง 1600 1800 2000 cc เค้าแรงม้าไปกัน300 ตัวกันเยอะแยะไป  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Volta

อีกหน่อยเราอาจได้เห็น ครูซ , โฟกัสดีเซล ยิงตรง, ดันราง, ฆ่าแมว ก็ได้นะครับ  ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เก๋งดีเซล แค่พ่วงกล่อง อย่างเดียว ทำได้มั้ยครับ เพราะถ้าได้น่าสนนะ เอาแค่วิ่งสนุกๆ แซงได้แบบไม่ต้องลุ้นก็น่าจะสบายบรื๋ยละครับ

ออฟไลน์ Spada_Valess

• Sr. Member
ประมาณนี้รึเปล่าคับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
เก๋งดีเซล แค่พ่วงกล่อง อย่างเดียว ทำได้มั้ยครับ เพราะถ้าได้น่าสนนะ เอาแค่วิ่งสนุกๆ แซงได้แบบไม่ต้องลุ้นก็น่าจะสบายบรื๋ยละครับ
เคยเห็นแต่รีแมปกับกล่องคันเร่งไฟฟ้าอ่าครับ กดหลังติดเบาะควันออกบานเลย :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

อยากเห็น e90 320d บ้างจัง

:o :o :o

ออฟไลน์ Bangkok Infinity X12

โดยความเห็นส่วนตัว น่าจะยากนะครับ ถ้ามาจริง ค่าตัวของรถจะอยู่ประมาณ 2 ล้าน
คนเราซื้อรถได้ ควรดูที่ความเร็ว การควบคุม คุณภาพ รอบด้านครับ

promt

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member
เคยได้ขับ Jetta ครั้งนึงตอนอยู่สกอตแลนด์ เช่า Vauxhall เกียร์ธรรมดา แต่ได้อัพเกรด VW Jetta เกียร์ออโต้ (ไม่รู้เรียกอัพเกรดมั้ย เพราะขนาดรถไม่น่าเท่ากัน แจ่ได้เกียร์ออโต้มา)

มันขับดีเลยแหละครับ ชอบนะ แต่เห็นวางไลน์รถ ต่ำกว่า Passat นิดนึง

ออฟไลน์ dht_tubes

ขอให้เปลี่ยนเป็น VW THAILAND เมื่อไหร่ละก็

ค่อยว่ากัน

ออฟไลน์ Minny

เสียงฟังไม่ออกเลยว่าเป็นดีเซล เราว่ายิงออกข้างดีกว่าค่ะเสียงสะใจมาก ของเราก็ยิงออกข้างประตูค่ะ เป็น New Colorado
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!