ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอทราบPromotionช่วงงานMotorshowของ Toyota Priusบ้างครับ  (อ่าน 4713 ครั้ง)

ออฟไลน์ ethidaj

• Newbie
  • *
พอดีญาติอยากได้รถ Hybrid เลยแนะนำให้ซื้อpriusไป เพราะเห็นอ่านๆกันมาบอกดีที่สุดแล้ว เลยเชียร์ให้ซื้อ ตอนนี้motor showเลยอยากรู้เค้ามีอะไรพิเศษในงานบ้างอะคับเพราะไม่อยากเข้าไปเบื่อคนเยอะและเบื่อเซลคอยตาม ถ้าได้ข้อมูลมาได้เข้างานไปจองเลยขี้เกียจถามเยอะอะคับ ไคพอรู้หรือแนะนำได้บ้างครับผม ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ bleem

• Sr. Member
Re: มีใครพอทราบPromotionช่วงงานMotorshowของ Toyota Priusบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 16:22:53 »
อยากทราบให้ชำ้ำ ใจเล่นด้วย ครับ  ขอพ่วงด้วยนะครับ ไม่อยากให้รกกระทู้ครับ อยากทราบ โปรโมชั่นด้วยครับ มีฝากถามมากันเพียบ

1. PRIUS

2. ACCORD

3. CRZ

4. GT - 86 อันนี้อยากทราบเอง ครับ 

ออฟไลน์ Valkilrey

Re: มีใครพอทราบPromotionช่วงงานMotorshowของ Toyota Priusบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 17:46:53 »
ความเข้าใจส่วนตัวคือ ไม่ว่าจะจองที่ไหน ภายในงาน หรือตามศูนย์ทั่วๆไป จะได้ campaign เดียวกัน ถ้าเป็นแบบนี้ ก็เลือกศูนย์ใกล้บ้านดีกว่า

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 18:01:46 »
ความเข้าใจส่วนตัวคือ ไม่ว่าจะจองที่ไหน ภายในงาน หรือตามศูนย์ทั่วๆไป จะได้ campaign เดียวกัน ถ้าเป็นแบบนี้ ก็เลือกศูนย์ใกล้บ้านดีกว่า

ถูกครับ ผมไม่เคยไปงานแบบนี้นานมากแล้ว ไม่ไหว รถติด คนเยอะ ดูแทบไม่เห็นรถ เสียงดังอีก

ส่วนใหญ่จะมีในใจอยู่แล้ว แล้วก็พุ่งไปศูนย์เลย ขอ campaign ดีก็จอง ไม่ดีก็รอก่อนครับ เพราะส่วนใหญ่จะให้เหมือนๆ กับในงาน
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 18:23:25 »
Toyota Prius นี่แถมแหลกจริงๆครับ ที่ไหนก็แถมแหลกครับ

ตั้งแต่ Prius MC ผมเจอ มันน้อยมากๆเลย ไม่รู้ทำไม

ออฟไลน์ Joii

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 19:42:16 »
เลือกตามใจชอบเลยครับ  แต่ผมแนะนำคุณมิ้นท์นะ ลองถามเค้าดู
http://thaipriusclub.com/webboard/index.php?PHPSESSID=et3ii1th8smfc4d09g1eftvcc1&board=22.0

ผมไม่ได้รับประโยชน์ใด ๆ ทั้งสิ้นนะครับ  แค่เคยสนใจรุ่นก่อน minorchange ตอนส่วนลดเยอะ ก็เลยลองหาข้อมูลดู

ออฟไลน์ bojung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 13:06:26 »
ผมเคยคิดนะครับ ว่าไปที่ศูนย์ก็ของแถมเหมือนกัน จะไปรถติดทำไม คนเยอะปวดหัว แต่จริงๆ แล้วการไปงานมอเตอร์โชว์มันมีข้อดีอยู่อย่างครับ คือ ได้เจอเซลล์จากหลายๆ ที่ครับ โดยที่เราไม่ต้องไปวิ่งหาเซลล์ให้ปวดหัวครับ คุยคนนึงเสร็จก็ไปคุยกับอีกคนต่อได้ คุยจนเจอคนที่ให้เราดีที่สุดครับ เมื่อปีที่แล้วผมก็ทำอย่างงี้จนเจอเซลล์ให้ของแถมเยอะมากครับ ไม่ผิดหวังที่เสียเวลาเดินคุยไปเรื่อยๆ

ออฟไลน์ kevin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 18:49:15 »
ผมซื้อเดือนที่แล้วก่อนมอเตอร์โชว์ครับ
Prius
ลด 45k
ป1
เซนเซอร์มุม
ดอก2.35
ป้าย
ผ้ายาง

2อย่างหลังไม่นับเป็นของแถมครับ

ออฟไลน์ Tanapon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 22:37:40 »
ไปจองที่ศูนย์ จะได้ไม่ต้องแย่งกันในงาน คนเยอะมากกกก