ผู้เขียน หัวข้อ: ประโยชน์ของกล้องติดรถครับ  (อ่าน 11337 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
Re: ประโยชน์ของกล้องติดรถครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 00:54:13 »
คนพวกนี้ไม่ค่อยคิดอะไรหรอกครับ เอาแต่ตัวเองสะดวกก็เท่านั้นเอง คนอื่นจะเป็นไงก็ช่าง

ยิ่งแถวซอยอารีย์ตรงพหลโยธินบ้านผม มอร์เตอร์ไซด์ย้อนศรจนเคยชิน ผมเปิดกระจกด่าเลยนะครับ เค้าเคยว่าผมว่าไม่มีน้ำใจ ผมเลยบอกว่า ก็คุณย้อนศรมาทำผิดผมต้องมีน้ำใจหรอ แต่เป็นเวอร์ชั่นพ่อขุนครับ

ออฟไลน์ Kuro

• Full Member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 08:24:55 »
ขออนุญาติถามอีกอย่างนึงครับผม กล้องพวกนี้ติดตั้งยากมั้ยครับ ขอบคุณครับ  :D
ไม่ยากคับ เด่วพุ่งนี้ผมติด แล้วจาทำรีวิวมาให้ดูคับ :)
พึ่งได้Blackvue 500 wifi มา จะต่อกับ Magic power อีกที ;D

ออฟไลน์ каваи

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 08:48:28 »
ขออนุญาติถามอีกอย่างนึงครับผม กล้องพวกนี้ติดตั้งยากมั้ยครับ ขอบคุณครับ  :D
ไม่ยากคับ เด่วพุ่งนี้ผมติด แล้วจาทำรีวิวมาให้ดูคับ :)
พึ่งได้Blackvue 500 wifi มา จะต่อกับ Magic power อีกที ;D

ขอบคุณมากครับผม  ;D

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 09:06:16 »
ฮีโร่คครับ ผมเข้าใจนะครับว่าเราไม่ผิด แต่ก็พอจะเข้าใจครับว่าคนขับมอเตอร์ไซร์บ้างคนเงินเดือนทั้งเดือนยังไม่พอค่าซ่อมรถเลยครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 09:10:51 »
ผมว่าสาวๆ ขับน่าจะติดมากครับ

เวลาเจอปัญหาบนถนน เท่าที่เห็นว่า สาวๆ ขับรถกันโอเค
มีน้อยมาที่ขับแบบนิสัยไม่ดี

แต่เวลาเจอพวกนี้ โดยเฉพาะมอเตอร์ไซด์แย่ๆพวกนี้
จะทำให้มั่นใจได้มากครับเวลาโดนพวกนี้ขู่ เพราะพอเห็นเป็นผู้หญิงละก็ เหนื่อยแทนครับ