ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณพี่ J!MMY สำหรับรีวิว F30 320dที่ทำให้ผมได้มาครอบครอง  (อ่าน 3977 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hundredpiper

• Jr. Member
  • **
ขอขอบคุณรีวิวพี่J!MMYที่ทำให้คุณปู่หัวโบราณของผมตัดสินใจออก F30ให้ครับ
ก่อนหน้านี้คำว่าBMWในหัวคุณปู่คือรถที่จุกจิก ขายราคาตก สู้เบนซ์ไม่ได้เลย
แต่หลังจากคุณปู่ได้อ่านรีวิวพี่J!MMY ทำให้เค้ารู้สึกอยากลองนั่งขึ้นมาและผมได้พาเค้าทดลองขับ
เมื่อเช้า พอทดลองขับเสร็จ ก็ไปเดินเที่ยวMotor Showต่อ ก่อนกลับก็ได้ฤกษ์จองรถเลย หุหุหุ
ผมได้ออกรถกับทาง German Auto เพราะบ้านอยู่บางนาครับ
ส่วนของแถมที่หลายคนสงสัยก็คือ
พรมแท้BMW
ผ้ายาง<<<ผ้ายางไม่ใช่พรมหรือ???ใครรู้ช่วยบอกหน่อย
กรอบป้าย
ร่ม2
หมอน2
ส่วนลด 20,000
ซองหนัง กุญแจรถ
Vkool sport package
ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับว่า sport packageเป็นยังไงเอ่ยบานข้างร้อนไหม
ผมว่าจะไปเพิ่มเงินเป็นตัวeliteจะได้บานข้างเป็นตัว VK40 ติดแล้วอยากติดแบบดีๆไปเลยเพราะฟิล์มจะอยู่กับเราอีกนาน
แต่มีอยู่อย่างที่ขัดใจผมมาก ผมอุส่าไปจองในงานMotor Showเพื่อที่จะได้อะไรพิเศษเช่น Ipad Mini
แต่เซลกลับบอกว่าต้องรับรถเดือนเมษาเท่านั้นถึงจะได้ Ipad Mini คันที่ผมจองคือ sport line สีขาวเบาะแดงซึ่ง
หมดโควต้าเดือนเมษาแล้วต้องรอถึงQ3จะได้รถทำให้ผมไม่ได้Ipad Mini
อ้าวอุส่าห์มาจองที่งานเพราะอยากได้campaign Motor Show เซงบ่องตง!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 01:58:51 โดย Hundredpiper »

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ยินดีด้วยนะครับ

ปล.แถมน้อยมว๊ากกกก (แต่ปกติสำหรับ 320d) ::)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
ขอขอบคุณรีวิวพี่J!MMYที่ทำให้คุณปู่หัวโบราณของผมตัดสินใจออก F30ให้ครับ
ก่อนหน้านี้คำว่าBMWในหัวคุณปู่คือรถที่จุกจิก ขายราคาตก สู้เบนซ์ไม่ได้เลย
แต่หลังจากคุณปู่ได้อ่านรีวิวพี่J!MMY ทำให้เค้ารู้สึกอยากลองรถนั่งขึ้นมาและผมได้พาเค้าทดลองขับ
เมื่อเช้า พอทดลองขับเสร็จ ก็ไปเดินเที่ยวMotor Showต่อ ก่อนกลับก็ได้ฤกษ์จองรถเลย หุหุหุ
ผมได้ออกรถกับทาง German Auto เพราะบ้านอยู่บางนาครับ
ส่วนของแถมที่หลายคนสงสัยก็คือ
พรมแท้BMW
ผ้ายาง<<<ผ้ายางไม่ใช่พรมหรือ???ใครรู้ช่วยบอกหน่อย
กรอบป้าย
ร่ม2
หมอน2
ส่วนลด 20,000
ซองหนัง กุญแจรถ
Vkool sport package
ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับว่า sport packageเป็นยังไงเอ่ยบานข้างร้อนไหม
ผมว่าจะไปเพิ่มเงินเป็นตัวeliteจะได้บานข้างเป็นตัว VK40 ติดแล้วอยากติดแบบดีๆไปเลยเพราะฟิล์มจะอยู่กับเราอีกนาน
แต่มีอยู่อย่างที่ขัดใจผมมาก ผมอุส่าไปจองในงานMotor Showเพื่อที่จะได้อะไรพิเศษเช่น Ipad Mini
แต่เซลกลับบอกว่าต้องรับรถเดือนเมษาเท่านั้นถึงจะได้ Ipad Mini คันที่ผมจองคือ sport line สีขาวเบาะแดงซึ่ง
หมดโควต้าเดือนเมษาแล้วต้องรอถึงQ3จะได้รถทำให้ผมไม่ได้Ipad Mini
อ้าวอุส่าห์มาจองที่งานเพราะอยากได้campaign Motor Show เซงบ่องตง!!!

ยินดีด้วยครับ พรมคือที่เป็นผ้า ส่วนผ้ายางคือที่เป็นยาง เอาไว้ข้างบนพรมอีกที
เวลาทำน้ำหก หรืออะไรเลอะเทอะ มันจะลงที่ผ้ายางก่อน ทำความสะอาดง่าย ดูรูปด้านล่างได้เลย

พรม

ผ้ายาง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โอ้ว ยินดีด้วยนะครับผม

;) ;) ;)

ออฟไลน์ Monn

ยินดีด้วยคร๊าบบ   ;D

ของแถมก็ดีนะ ผมออกไม่เห็นได้ไรเลย อิอิ

vkool ที่เขาให้นี่ราคาเท่าไหร่เหรอครับ อยากรู้ เห็นราคา vkool มันกว้างมากมาย
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ HYDE--

สุดยอดมากๆ ยินดีด้วยครับ

โชคดีตรงที่ คุนปู่ท่านยอมเปิดใจไปพบกับตัวจริงครับ ถ้าเป็นบ้านผม จะไม่ยอมคุยกับเซลด้วยซ้ำ
รถดี มันก้ขายตัวมันเองอยุ่แล้ว ปถมมี bsi ให้อีก

jojokke

• บุคคลทั่วไป
ถ้าพูดถึง BMW คุณพ่อผมเค้าไม่เอาเลยครับ ผมล่ะเศร้า....

เหตุผลเดียวกับที่ คุณปู่ จขกท. รู้สึกเลยครับ แล้วก็ไม่มีใครเปลี่ยนความคิดท่านได้ด้วย หึหึ