ผู้เขียน หัวข้อ: พวกคุณคิดว่า แอร์รถ รุ่นไหน ยี่ห้อไหน ท่อแอร์เย็นที่สุด  (อ่าน 10659 ครั้ง)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
Hyundai H1 ก็ดย็นเร็วนะครัล เย็นมากเหมือนกัน

พูดถึงเย็นกันไปแล้ว คันไหนแอร์ไม่เย็นบ้างครั้ง ผมโหวต Mz2 ครับ แอร์กากมาก
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ BIGP

• Full Member
Toyota ทุกรุ่นใช้แอร์ Denso ครับ เย็นแน่นอน
ส่วน Honda จะมีบางรุ่นใช้ของ Denso แต่ส่วนใหญ่จะเป็นของ Sunden, Keihin เย็นไม่เท่า Denso

ออฟไลน์ peterpat

• Sr. Member
Toyota แทบทุกรุ่นเย็นทันใจครับ

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
รถใหม่ป้ายแดง

OPel Astra เย็นไวกว่าเบนซ์อีก -
เฉพาะ ASTRA รุ่นอื่น เฉยๆ
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Gopz

Toyota Altis ตัวปัจุบันครับ รุ่น Air Auto นะครับเย็นจับใจ หน้าหนาว + ฝน ขับกันไม่ได้เลยที่เดียวฝ้าเกาะเต็มกระจกไปหมด
Toyota Yaris 1.5 E Limited / Toyota Altis 1.8 G
Toyota Camry 2.4 Hybrid CD / Ford Fiesta 1.6S
Toyota Prius TRD / Toyota Prius Top Option
Isuzu MU-X 3.0 4x4

ปัจจุบัน
Toyota Yaris 1.2 G/ Mazda 2 Diesel 1.5 XDL HB

ออฟไลน์ 6162002

Hyundai H1 ก็ดย็นเร็วนะครัล เย็นมากเหมือนกัน

พูดถึงเย็นกันไปแล้ว คันไหนแอร์ไม่เย็นบ้างครั้ง ผมโหวต Mz2 ครับ แอร์กากมาก
+1ให้  ทุกวันนี้ ช่วงกลางวัน เปิดเบอร์3 บิดเย็นสุดยังไม่ค่อยอยากจะเย็น

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
ส่ง Toyota ทุกร่นและ Hyundai H-1 เข้าประกวดครับ เย็นทันใจ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ karn5811

มีแต่คนบ่น แอร์ m2 ไม่เย็น

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
TOYOTA โดยเฉพาะ Camry Fortuner Altis

เย็นเร็วมาก และ หนาวยาวเลยครับ

ส่วนฮอนด้าเย็นช้าบรมเลย G8 เคยวันนึง 20นาทีผ่านเหงื่อยังแตกอยู่เลย 555+

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
โหวตให้ Toyota Tiger Cruiser เลยฮะ เย็นเร็ว ฉ่ำมากมาย
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Newhang

all new dmax 4ประตู แอร์auto เย็นมาก
ผมไม่แน่ใจว่าdmax ทุกรุ่นจะเป็นแบบนี้มั๊ย

ผมว่าเย็นกว่า honda nissan ford มาก